>>จับลูกรักคุณแม่มาโชว์ตัวค่ะ Rolex Oyster perpetual datejust อายุ 3 ขวบค่า<<<
โดย Lil_J
Lil_J
สวัสดี เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ชาว SBN ค่ะ
วันนี้แอบจับมือกับคุณแม่ มาขอรีวิวของขวัญวันครบรอบแต่งงานที่ท่านภูมิใจนักหนาค่ะ 555

เป็นครั้งแรกที่มารีวิวที่ห้อง Hi-end
หากผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

คุณแม่ออกตัวว่าท่านอาจถ่ายรูปไม่สวย
แต่คอนเฟิร์มว่าของจริงสวยมาก
และเหมาะมากสำหรับเป็นของขวัญให้คุณภรรยาค่ะ 555 รุ่นนี้เป็นรุ่นที่เรียบๆ ไม่ค่อยหวือหวานัก ใส่ได้ทุกวันจริงๆ ค่ะ 3 ปีมาแล้ว เก็บไว้หมดทุกอย่าง ตั้งแต่แคตตาลอกตอนเลือกรุ่นยันใบเสร็จ คุณแม่ไม่ได้ใส่ให้ดูเพราะรีบถ่ายก่อนไปเข้างาน

ข้อดี : สวยงาม วัสดุที่ใช้ทนทาน มีการรับประกัน มีบริการหลังการขาย ดูเว่อร์ๆดี สำหรับสินค้าประเภทนี้ เพราะงั้นก็เลยคุ้มค่ากับเงินที่เสียไป ได้เป็นของขวัญยิ่งคุ้ม เพราะไม่ต้องลงทุนอะไรเลย 55
ข้อเสีย : ราคาแพงไปหน่อย และมีน้ำหนักอยู่พอสมควร ถ้าคนที่ไม่ชอบก็จะรู้สึกรำคาญค่ะ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์นะคะ
ขอบคุณที่ชมจนจบค่า ^^
Taanfc
เป็นของขวัญครบรอบวันแต่งงานที่สวยมากค่ะ

;););)
Lil_J
ขอบคุณนะคะ โดยส่วนตัวคิดว่าเหมะกับผู้ใหญ่ค่ะ ไม่ดูเกินตัวไป แต่ถ้าเป็นหนูๆ น้องๆ ที่ยังเรียนอยู่ แอบแพงไปมาก ทุกวันนี้ ตัวเองใช้นาฬิกาโนเนมค่ะ แต่ใส่บ่อย ใส่มาจะสองปีแล้ว 555
Tom & Jerry
รีวิวครั้งแรกลงรายละเอียดเยอะดีค่ะ

ขอบคุณนะคะ

:)
milano_brand
สวยครับ ^ ^
Kingbananamany
สวยมากเลย ซื้อมาราคาเท่าไรเนี้ย ของขวัญราคาแพง ชอบมากเลย

.
ABAC
รูปหายไปแล้วอดมาชมเลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3