>>หนุ่มๆ เชิญทางนี้จ้า review ครั้งแรกกับการลงทุนเบาๆ ครั้งล่าสุดของคุณสามีค่ะ<<
โดย Lil_J
Lil_J
ก่อนอื่น ต้องขอออกตัวก่อนว่า ไม่เคยจะรีวิวอะไรกับเค้าเลย
เคยเข้ามาขายไก่กา และถามนู่นนี่นั่นเฉยๆ นานหลายปีแล้ว
ชอบเข้ามาดูเป็นส่วนใหญ่ค่ะ ส่วนใหญ่จะดูห้อง Hi-end เพราะมีแพลนใหญ่ 555
เลยต้องเก็บข้อมูลมากหน่อยค่ะ

ครั้งนี้ขอเอา แว่นที่คุณสามีแอบไปซื้อมาโชว์ตัวนิดนึงก่อน
แอบบ่นงุบงิบไปแล้ว เพราะเป็นคนไม่ชอบแว่นค่ะ แหะๆ
แต่สำหรับคนที่ชอบ หรือกำลังจะสอยสักอัน หวังว่ารีวิวนี้คงเป็นประโยชน์ในการตัดสินใจค่ะ
ปล* อันที่จริง เค้าก็คงจะมีกันทั่วเมืองแล้ว แต่แฟนเราเพิ่งจะเห่อมากกว่า 555
คนขาไดันเขีไนพศ เป็นปีนี้ จริงๆ สอยมาปีที่แล้ว -_-
ดูกันเลยค่ะ ถ้าผญ ใช้จะเหมาะไหมไม่รู้แฮะ

นายแบบนอนอุตุอยู่ วันนี้เกงานเพราะไม่สบาย เลยไม่มีภาพใส่ให้ชมเลย
^^

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ
voodoo16
สวย ทัน ใช้ดี ราคาเบาๆ
คุ้มแน่นอนค่ะ รุ่นนี้เราว่าผู้หญิงก็ใส่สวยไม่แพ้คุณผู้ชายเลยค่า
Lil_J
ดั้งไม่รอดค่ะ 5555 ลองแล้ว วางเลย ^^* แต่รุ่นนี้เริ่มเกลื่อนมากแล้วค่ะ เจอคนใส่เต็มเลย -_-
JJberry
ไม่ชอบใส่แว่นเหมือนกันค่ะ แต่ชอบซื้อ ๕๕๕ อันนี้เราว่าถ้าสาวเปรี้ยวๆ ทาปากสีแรงๆ ก็เกิดอยู่นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3