:TM:WILA Black Leona Dress vs Kloset
โดย Saleejaja
Saleejaja
 กติกา
1. ก่อนซื้อตัดสินใจให้ดีก่อนCF แล้ว CC ได้แต่โทรบอกแม่ค้าด้วยจ้า
2. CF แล้วควรโอนเงินภายใน 1 วัน
3. ส่ง EMS ฟรีค่ะ
4. ขออนุญาตให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อน
5.แม่ค้ามีแต่ KBANK เท่านั้นค่ะ

DRESS ร้านไนซ์ไบรดอล อก 32 ขอขาย 2,000 บาท
[IM]

Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

THANKS S-B-N ค่ะ::
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3