ต้องการเปลี่ยนหมายเลขบัตรประชาชนที่ใช้สมัครค่ะ
โดย izykitty
izykitty
ตอนสมัครแอคเค้านี้พี่ชายเป็นคนสมัครให้เพราะตอนแรกสมัครเองแล้วเข้าไม่ได้ เลยอยากสอบถามว่าสามารถที่จะเปลี่ยนเลขบัตรเป็นของตนเองเพื่อใช้ในการสมัคร TM เพื่อรับผิดชอบเมื่อกระทำผิด เองได้ไหมอ่ะคะ และจะสมัครตอนนี้ก็สมัครไม่ได้ทั้งๆที่ยังไม่เคยใช้เลขบัตรตัวเองสมัครเลย จึงได้ทำการแจ้งความที่สถานีตำรวจตามกฎที่เว็บมาสเตอร์กำหนดและได้ส่งเข้าอีเมลล์ให้เรียบร้อยแล้วนะคะ

รบกวนด้วยนะคะ บอกรายละเอียดที่สามารถจะเปลี่ยนรหัสบัตรประชาชนเพื่อใช้ในการยื่นยันผู้ใช้แอคเค้านี้ด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by izykitty
ตอนสมัครแอคเค้านี้พี่ชายเป็นคนสมัครให้เพราะตอนแรกสมัครเองแล้วเข้าไม่ได้ เลยอยากสอบถามว่าสามารถที่จะเปลี่ยนเลขบัตรเป็นของตนเองเพื่อใช้ในการสมัคร TM เพื่อรับผิดชอบเมื่อกระทำผิด เองได้ไหมอ่ะคะ และจะสมัครตอนนี้ก็สมัครไม่ได้ทั้งๆที่ยังไม่เคยใช้เลขบัตรตัวเองสมัครเลย จึงได้ทำการแจ้งความที่สถานีตำรวจตามกฎที่เว็บมาสเตอร์กำหนดและได้ส่งเข้าอีเมลล์ให้เรียบร้อยแล้วนะคะ

รบกวนด้วยนะคะ บอกรายละเอียดที่สามารถจะเปลี่ยนรหัสบัตรประชาชนเพื่อใช้ในการยื่นยันผู้ใช้แอคเค้านี้ด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

หากมีการดำเนินการตามขั้นตอนที่แนะนำแล้วทางเราจะดำเนินการในขั้นต่อไป ขอบคุณครับ
Siambrandname Webmaster
ยังไม่มีการส่งข้อมูลในระบบ TM ส่งข้อมูลในระบบ TM ตามปกติ และในช่อง passport ID ให้ส่งเอกสารชี้แจงเหตุผลและวัตถุประสงค์ที่ต้องการ หากมีการดำเนินการตามขั้นตอนที่แนะนำแล้วทางเราจะดำเนินการในขั้นต่อไป ขอบคุณครับ
kisz-baby
ของเรา มันใส่เลขผิด ไป 1 ตัว ค่ะตอนสมัครจำผิด แล้วใส่ลงไป เลขที่สมัคร 3760 ค่ะ ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาอะไรไหมคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3