คราวนี้พา Burberry มาอวดบ้างค่า
โดย MissAuOu
MissAuOu
เป็นคนนิสัยเสียเห็นแล้วชอบทั้ง 3 ใบก็เลยบีบบังคับคุณแฟนซื้อให้ทีเดียว 3 ใบเลย ตอนอยากได้ก็หน้ามืดอ้อนแฟนสารพัด พอได้มาในครอบครองสักพัก ก็เริ่มสำนึกรู้สึกสงสารคุณแฟนขึ้นมา แต่ก็นะ...มันย้อนเวลากลับไปไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ ก็เลยขอเอารูปมาอวดเพื่อนๆ ใน SBN กันดีกว่า อิอิ

theusshop
สวยจ้าา *-*
Chanis
สวยงามค่ะ ^^
Lil_J
ทรง speedy น่าารักมากเลยค่ะ
คุณแฟนน่ารัก+ น่าสงสารจริงๆ ค่ะ 55
Burberry ปกติเฉยๆ แต่ที่คุณ จขกท สอยมาน่ารักสวยทุกใบเลยค่ะ
JJberry
น้องในทรงสปีดี้ น่ารักมากๆๆๆๆๆเลยยย ดูหวานปนเท่ ;)
Tom & Jerry
จัดมาเป็นเซ็ทเลย

ถูกใจค่า

น่ารักดี

:)
boiboi
สวยมากเรยคร่า…. ชอบชอบทรงสปีดี้ ค่ะ
MonoRun_IV
อยากได้มากเลย สวยมากค่ะ แล้วจะติดต่อไปนะค่ะ

.
ABAC
สวยหวานนะครับ ดูผู้ดีครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3