เจอกระทู้ Herbag ข้างบนแล้วต้องรีบหยิบของตัวเองมาให้ผู้รู้ช่วยชี้แนะว่าใบที่ใช้อยู่เป็นของจริงหรือปลอมครับรบกวนด้วยครับ
โดย hrhprincejackie
hrhprincejackie
คือเนื่องจากเปิดมาเจอกระทู้ที่ให้ผู้รู้มาช่วยดู Herbag ว่าแท้เทียมอย่างไรแล้วใจคอไม่ค่อยดีเพราะใบนี้ได้มาแบบความบังเอิญเพราะไปรับแฟนที่หอม.กรุงเทพเจอร้านขายฝากขายมือ2เลยเดินไปดูเล่นๆแล้วบอกว่าสวยดีเมื่อปีที่แล้วตอนวันเกิด ไม่ได้คิดอะไรมากแล้วพอเค้าบอกราคามามันทำให้สนใจเพราะค่าตัวไม่สูงแต่ก็ไม่ได้สนใจอะไรแล้วเดินออกมาเพราะดูแท้เทียมไม่เป็นสำหรับน้องม้าแสนสวย วันรุ่งขึ้นตื่นมาพร้อมกับเจอกระเป๋าใบนี้ว่าอยู่ข้างตัวเลยกลายเป็นของขวัญวันเกิดแบบฟลุ๊คๆ แต่ก็แอบสงสัยว่าแท้ป่าวหว่าด้วยความที่แฟนซื้อให้เลยไม่อยากเช็คแต่ตอนนี้อดไม่ไหวเพราะเจอกระทู้ข้างบนเนี่ยแหละครับ รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับจะได้เอาความสงสัยในหัวออกไปสักที
[IMG]       [/IMG]
penninny
ไม่เห็นรูปคับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3