รบกวนช่วยตรวจสอบ speedy Azur ใบนี้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่า ^^
โดย MooMeenKa
MooMeenKa

eah
แสตมป์ไกลไปนิดไม่ค่อยชัด แต่ดูส่วนประกอบอื่นๆแล้วไปในทางบวกนะค่ะ เราว่าแท้ค่ะ
aomeng
ดูคร่าวๆ แท้นะคะ...จะให้ชัวร์ stamp กะ date code ขอที่ซูมใกล้นินุงนะคะ
Kingyo
ของรูปซูมสแตมป์กับเดทโค้ดชัดๆเลยค่ะ

ดูคร่าวๆน่าจะแท้ แต่ขอรูปสองจุดนี้ก่อน จะสามารถบอกได้ 100% จ้า
Whaie
แท้นะครับบบบ;) สบายใจได้คับ
Pirates
แท้ครับ........^^
suiteeruk
--- แท้ค่ะ ---
milano_brand
แท้ครับ...
natpapat313
>> ขอขอบพระคุณพี่ๆ เซียนทุกท่านเป็นอย่างสูงมา ณ ที่นี้เเทนคุณลูกค้าเจ้าของกระทู้ด้วยนะคะ

เเละขอขอบคุณSBN ที่มีพื้นที่ดีๆเเบบนี้สำหรับทุกๆคนนะค่ะ (^.^)

ปล. ต้องขออภัยพี่ๆทุกท่านที่รูปเบลอไปหน่อยนะคะ เนื่องจากใช้BB ถ่ายส่งไปให้คุณลูกค้าเเบบด่วนๆ นะค่ะ (^.^)
MooMeenKa
มัวแต่เอามา catch fake โดนคนอื่นซื้อตัดหน้าไปเลย เสียดายง่า :(
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3