สอบถามค่ะ เรื่องการถ่ายรูป แต่สมัครไปแล้ว
โดย zynkonic
zynkonic
คือ ได้ทำการสมัครไปแล้วค่ะ แต่รูปหน้าตรง ไม่ได้เขียนแผ่นกระดาษ ในรูป ตอนนี้ อยุ่ในช่วงระหว่างการรอ ค่ะ เป็น คิว ที่ 1888 ถ้าอยากจะแก้ไข ต้องทำอย่างไรค่ะ แต่ตอนนี้ ทางแอดมิน ยังไม่มีการแจ้งอะไรมค่ะ
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by zynkonic
คือ ได้ทำการสมัครไปแล้วค่ะ แต่รูปหน้าตรง ไม่ได้เขียนแผ่นกระดาษ ในรูป ตอนนี้ อยุ่ในช่วงระหว่างการรอ ค่ะ เป็น คิว ที่ 1888 ถ้าอยากจะแก้ไข ต้องทำอย่างไรค่ะ แต่ตอนนี้ ทางแอดมิน ยังไม่มีการแจ้งอะไรมค่ะ

หากต้องการให้ตรวจสอบแก้ไข เกี่ยวกับสถาณะ TM สามารถแจ้ง ปัญหาที่เกี่ยวข้องในแต่ละกรณี แจ้งได้ในกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกรณีนั้นๆ ได้ในห้อง
สอบถามและติดตามการสมัครเกี่ยวกับระบบ Trusted Member, >Click<

เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง และทางผู้รับผิดชอบในแต่ละกรณีจะได้ดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไป
ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3