LV AUTOMNE-HIVER 2009-2010 สำหรับคนไม่หลุดTrend!!
โดย individual
individual
กลับมาอีกครั้งเเล้วน่ะครับ วันนี้ อยากหาอะไรที่เเปลกสะดุดตา มาโชวให้ชมกันหน่อย จะว่าไปมันก็ไม่ได้ห่างไกลอะไรกับชีวิตคนบ้า Fashion สักเท่าไหร่หรอกครับ เเต่ มันสะดุดตาคนบ้าเเฟชั่นสะมากกว่า
พูดมาซะนานเริ่มกันเลย มันคือ
  LV AUTOMNE-HIVER 2009-2010

สำหรับReviewนี้ จะเอามาให้ดู เป็นSpeedy ครับ เห็นไหมบอกเเล้วมันไม่ได้ ห่างไกลชีวิต คนบ้าเเฟชั่นสักเท่าไหร่!!!
เเต่ที่มันสะดุดตาเพราะ...

ส่วนตัวผมเเล้ว ผมว่า speedy collection นี้ เปรียมเสมือน Queen of speedy เลย ครับ เหตุผล มีมากมายหลายประการ ไม่ใช่ว่าspeedyรุ่นอื่น ไม่ เหมาะ สมกับตำเเหน่งQueenน่ะครับ เเต่Design ของรุ่นนี้ ต้องบอกว่า เปรียบเหมือนผู้ดี ที่เเฝง ความเปรี้ยว จริงๆ กล้าเอาหัวเป็นประักัน เลยว่าผู้ที่หลงไหล ตระกูลspeedy นั้น คงไม่สามารถละสายตาไปเฉยๆ ได้หรอกถ้า เกิดเห็นใคร หิ้ว speedy ตัีวนี้ผ่านไป...

วันนี้ก็ มาเเบบพอหอมปากหอมคอ กัน น่ะครับ รอติดตาม ผลงาน ต่อไปกับผม Individual คับ!!:cool:
ปล.ผมขอไม่พูดประเด็นเรื่องราคา ในทุกกระทู้ Showoff ของผมน่ะคับ!!!:) เนื่องจาก เชื่อว่าFashion มีพื้นที่สำหรับทุกคนทุกcomment มาshare idea กันดีกว่า คับ
joyceLV
สุดเริ่ดดดด เลยล่ะค่ะ
sukiyaki
สวยไม่เหมือนใครค่ะ
PO
ดูไกลๆ ไม่ยักเห็นว่าเป็น sequin เก๋มากๆค่ะ ^^
yamroll
ใบนี้สวยมาก ๆ ค่ะ :D
KaritDesign
[SIZE="5"]สวยมากๆๆๆๆเลยค่ะ เป็น Queen of speedy จริงๆด้วย :)
honeyp
สวยจังเลย งานก็สุดยอด
story2lady
เป็น Speedy ที่แนวมากๆเลย
mookmik
[SIZE="3"]สวยมากๆค่ะ

เริศดีค่ะ
Aengaeng
[SIZE="3"]กระเป๋า เร๊ดได้อีกค่ะ
งามมาก ๆ เลย
DenMark
ชอบที่ปักๆ คับ เก๋ดี :D
pattararat
สาบานได้สิเหนแล้วขนลุกซู๋
ร้อง ooh hoo สิหรูก๊านไปถึงไส
สิไปเสาะไปหามาแต่หนใด
ถึงสิได้ของสวยงามเช่นนี้มา???
สิบ่เคยเหนเร้ยหลุยสรุ่นนี้
สิเปงควีน สปีดดิ้งสวยนักหนา
สิได้เหงสิเปนบุญลูกกะตา
สิแบบว่ามากมีรสนิยม
สิได้ดาวด้วยอีกหนองับคุงพี่
หนหน้านี้นางแบบด้วยสิเหมาะสม
สิคำหร้านางนี้อยากเปงลม
ดมยาดม 19 หลอดกันไปเรย
สิคุงพี่สะพายไปที่ไสมั่ง
จะไปนั่งรอเบิ่งได้ไหมเอ่ย
ขอลายเซนถ่ายรูปคู่เท่จังเยย
สิบ่เค้ยยลกาเป๋ารุ่นนี้แน
สิราคาคงปาไปหลายสิบหมื่น
คำหร้าตื่นจากความฝันเรยนั่นแน่
ก้สิว่านั่งหลับไปเมื่อใดแน
แต่ช้าแต่รอคิวรำไหไง
โกดีก่าสิแบบว่าฝนจาตก
ไปจับเขียดจับคางคกมายาไส้
สิหนหน้ามาเชียรอีกนิยาใจ
คนอาไร้ได้เป๋าสวย...รวยจิงจิง
summer
สวยจริงๆ ไม่ซ้ำใครด้วย
pichamon
ชอบกระเป๋าที่สวยมากมาย

แต่ชอบกลอนเม้นท์อันนี้มากกว่า

5555555555555555

ได้อารมณ์
longdudi
งามมากกกค่ะ อยากจะคว้ามาซักใบ
งืมมมๆๆๆ*0*
rungring_n
ต้องยกตำแหน่ง Queen ให้เค้าจริงๆค่ะ

สวยมากๆๆค่ะ
happypaez
ขนลุกซู่ จริงงงๆ
ปรกติชอบอะไรวิบๆวับๆเลื่อมๆอยู่แล้ว
เจอใบนี้เข้าไปตายยยยยยยยยยยไปเลยย
ใบนี้ท่านได้แต่ใดมาคะ น้ำลายหกเรี่ยราดไปหมดแล้ว T__T
makeberry
สวยมากค่ะ อยากได้บ้างจัง ^_^
greenpark
น้ำลายไหล อีกแล้ว 5555 :D:D:D:D
joy_wat
สวย ไม่เหมือนใคร
น่ารัก กระตุ้นต่อมกิเลสจังคะ
Halfbloodprincess
Speedy อลังมากคะ
แต่งตัวเพลนๆนี่ไม่กล้าถือ กะเป๋าเลิศเกิน
Joyjee
ชอบมั่กๆค่า เป็น Speedy ที่สวยเจิดสุดๆค่ะ
brabus_rocket
รุ่นนี้หรูมากๆเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3