กระเป๋า LV ใบนี้มีใบเดียวในโลกนะคะ แต่คุณก็เป็นเจ้าของได้ค่ะ
โดย Mam-Chanel
Mam-Chanel
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชุมชน SBN เห็นน้องคนสวยเขาพาน้อง speedyไป hot stamp ที่ ร้าน LV ก็เลยอยากมาเสริมว่าเพื่อนๆที่มีกระเป๋า LV ไว้ในครอบคองแล้ว หรือกำลังหมายมั่นปั้นมือที่จะสอยมาไว้ประดับบารมีแล้วหละก็ การ hot stamp นี้ก็จะช่วยทำให้กระเป๋าเรามีเอกลักษณ์ที่ไม่เหมือนใคร เป็นการป้องกันไม่ให้โขมยมาหมายตาที่กระเป๋าสุดเลิฟของเราด้วยนะคะ หรือหากเพื่อนๆกำลังมองหาของขวัญชิ้นพิเศษละก็ การ hot stamp ชื่อของเรา หรือชื่อของคนที่เรารักเอาไว้ก็จะยิ่งทำให้ของขวัญชิ้นแพงนี้ยิ่งดูมีความหมายมากขึ้นนะคะ อย่างเช่นถ้าเรา hot stamp ชื่อของเราไว้ที่กระเป๋าสตางค์ของเขา ก็จะทำให้เขานึกถึงเราทุกๆครั้งที่เขาเปิดกระเป๋าออกมา ( และที่สำคัญเป็นการเตือนเขาไม่ให้ไปเลี้ยงข้าวสาวที่ไหนด้วยค่ะ อิอิ)
เพื่อนๆสามารถนำกระเป๋า
LV (ของจริงเท่านั้นนะคร้า)ไปที่ร้าน LV ทั่วโลกแล้วขอใช้บริการ hot stamp นี้free ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ ไม่ต้องนำใบเสร็จใดๆ ไป สามารถเลือกสี ขนาดตัวอักษร และ ตำแหน่งที่ต้องการเองได้ เพียงแค่ใช้เวลาไม่กี่วัน หรือในบางประเทศก็สามารถรอรับได้เลย เพื่อนก็จะได้กระเป๋าที่มีใบเดียวในโลกแล้วล่ะค่ะ มีตัวอย่าง กระเป๋าตางค์ SARAH WALLET สำหรับผู้หญิง และ กระเป๋าสตางค์ผู้ชายมาให้ดูค่ะ

amikaa44
:razz::razz::razz::razz::razz:
genting club
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3