พา FENDI 2BAG มาอวดโฉมค่า
โดย MissAuOu
MissAuOu
ซื้อ FENDI 2BAG ใบนี้มาได้ 9 เดือนแล้วค่า ชอบมากค่ะหนังดี ขนาดกำลังดี แบบสวยถูกใจ แต่ใช้สะพายไม่ค่อยบ่อยสภาพกระเป๋าก็เลยไม่ค่อยเยินเท่าไหร่ อยากพามาอวดโฉมบ้างเพราะติดตามดู SBN มาตลอดแต่ไม่เคยเห็นรีวิวรุ่นนี้เลย ก็เลยเอามาให้ชมกันบ้างค่ะ

MissAuOu
OMG!!! รีวิวเป็นครั้งแรกใช้เว็ปฝากไฟล์รูปไม่ค่อยเป็น เลยลงรูปใหญ่ไปหน่อย ถ้าดูกันลำบากต้องขออภัยด้วยนะคะ
Pisit
สวย เท่ มากๆครับ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับเนี่ย
MissAuOu
คุณ Pisit คะ ค่าเสียหายครึ่งแสนกว่าๆ ค่ะ
MissAuOu
เข้าไปฝึกใช้เว็ปฝากไฟล์รูป ปรับรูปให้เล็กลง เลยจะมาลงรูปให้ดูเพิ่มเติมค่า

Khemjeerah
สวยจังค่ะ:o
mulberrymulberry
อยากเป็นรูปเต็มๆ อ่ะค่ะ น่าจะ เท่ห์ Hi So
MissAuOu
รูปเต็มค่า

mulberrymulberry
ไม่ซ้ำใครค่ะ เท่ห์
Tom & Jerry
ถ้ามีรูปตอนถือด้วยน่าจะดีนะคร้า

:)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3