NEW WITH TAG!!!!!!!!!!!!! MILIN ETTA PANTS + VIERA BY RAGAZZE HEELS + DANCING RIOT CROP *** ON SALE ***AND LOOKING FOR VICKTEERUT PANTS***
โดย 24th
24th
* ขายราคาต่ำกว่าป้ายและ
ไม่คิดค่าส่งนะคะ :D
สนใจสอบถาม pm ได้เลยค่ะ

MILIN
PANTS US2
collection ล่าสุดเลยนะคะ เหมือนคุณอ้อมค่ะ
สวยมากกกๆ เป็นสีดำเหลือบทองนะคะ(ของจริงสวยมากค่ะ ในรูปแสงมันเพี้ยนอะค่ะ) เป็นของใหม่นะคะ เพราะว่าซื้อมาใส่ไม่ได้
ซื้อตัวใหม่มาแล้วจ้าาา..
ขาย 2,000 บาท!!! ราคาป้าย 28XX ค่ะ

DANCING RIOT

ตัวนี้ใส่แล้วนะค่ะ แต่ใหม่มากไม่มีตำหนิ
น่ารักมากๆเหมือนกันค่ะ เสื้อครอปผูกเอว
แต่มันไม่สั้นมากนะคะกำลังพอดี
ขาย 500 บาท

VIERA BY RAGAZZE
รองเท้าส้นสูงไซส์ 38 นะคะ
รุ่นใหม่ชนช้อปอีกแล้ว ส้นเก๋มาก ไม่เหมือนใคร ใส่สบาย
ซื้อมาไม่ได้ใส่ ขอปล่อยถูกๆ 4,500 บาทค่ะ

ตามหา กางเกง VICKTEERUT ตัวนี้ค่ะ
เราเอว27 ค่ะ ไม่แน่ใจไซส์ตัวนี้อะค่ะ ใครมีเสนอมาได้ค่ะ

VIERA BY RAGAZZE HEELS SOLD บาท
milin vague top ขาย SOLD บาท
DANCING RIOT DRESS SOLD บาท

[SIZE=7]THANKS SBN :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3