ถามเรื่องสีของบาลองหมุดทองจ้า
โดย bloody_soliod
bloody_soliod
อยากขอความเห็นหน่อยว่ารุ่นcityหมุดทองเพื่อนๆเชียร์สีไหนระหว่างblackกับสีcharcoal grey
แล้วสีcharcoal greyนี่เหมือนกับantracite ป่ะค่ะ
-bow-
ระหว่างสองสีนี้ เชียร์ ดำหมุดทอง ค่ะ ;)

charcoal grey กับ antracite เป็นสีเดียวกันค่ะ
panpeung
เชียร์ ดำหมุดทองเหมือนกันค่ะ
สวยมั่กๆๆ จร้าา
Kesara
Originally Posted by -bow-
ระหว่างสองสีนี้ เชียร์ ดำหมุดทอง ค่ะ ;)

charcoal grey กับ antracite เป็นสีเดียวกันค่ะ

เชียร์หมุดทองคะ สวยหรู เด่น ส่วนหมุดเงินไม่แนะนำมันจะจืดๆคะ
iyoyo
ถ้าระหว่าง 2 สีนี้ เลือกสีดำ ครับ
cinnabon
ดำหมุดทอง..เป็นเป้าหมายต่อไป..เช่นกัน
Small_Rabbit
ดำหมุดทอง แบบไม่ต้องคิด อยากได้ด้วยคะ
lovely_yui
เสียงโหวตดำหมุดทองกินขาดเลยค่ะ :)
bloody_soliod
งั้นดำหมุดทองค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3