ใครพอจะรู้ราคา Chanel ที่ฝรั่งเศสบ้างค่ะ
โดย ploy
ploy
อยากได้ Chanel classic สุดๆเลยค่ะ แต่ราคาแพงจริงๆ
เลยว่าจะซื้อที่ Material ผ้าเป็นใบแรกไปก่อนอ่ะค่ะ ไปซื้อที่ฝรั่งเศสค่ะ ดีไหมคะ
มีใครทราบราคาไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
MB
ที่เมืองไทยclassic jumbo เท่าไหร่หรือคะ?

ปล. ที่ฝรั่งเศส jumbo 1,850 ยูโรค่ะ
labellist
ตอนนี้ราคาที่เมืองไทยรเพิ่งขึ้นเป็นแสนกว่าๆแล้วค่ะ
:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3