Review ครั้งแรกกับน้องกระเป๋าค่ะ
โดย shen shen
shen shen
ปกติเข้ามาอ่านอย่างเดียวค่ะ ^^

[IMG] [/IMG]

Test ก่อนนะค่ะ
Spinta
สวยมากทุกใบค่ะ โดยเฉพาะLady Diorสีชมพู อิอิ :-D
shen shen
เดียวกลับจากฝรั่งเศสจะมา review ต่อนะค่ะ ^^
earthx
อลังการงานสร้างทุกใบเลยคับ เป็นคอลเลกชั่นที่เริ่ดมากๆ
ขอให้เที่ยวฝรั่งเศสอย่างสนุกสนานนะคับ ^^
Spinta
เที่ยวให้สนุกนะคะคุณเจ้าของกระทู้ อย่าลืมกลับมารีวิวของสวยๆอีกนะคะ เด่วไม่กี่วันเราก็จะหนีเที่ยวบ้างเหมือนกัน อิอิ
Tom & Jerry
งามเริดทุกใบเลยค่า

จะรอชมรีวิวต่อนะคะ

เที่ยวฝรั่งเศสอย่างมีความสุขนะคะ

:)
rycool
สวยทุกใบเลยค่ะ ^_^
mulberrymulberry
อลังการมากค่ะ @_@
Chanis
งามจริง เริ่ดจริงค่ะ ^^
Nudeeee
สวยมากทุกใบเลยค่ะ
dana07
ชอบน้องถุงลมม้าสีฟ้ามากที่สุด หวานแบบผู้ชายสมดุลครับ
ABAC
กรุชุดใหญ่ เต็มๆมากครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3