รบกวนดูกระเป๋า LV และ Dior ให้หน่อยค่ะ อยากทราบว่าชื่อรุ่นอะไร และของแท้รึป่าวค่ะ ขอบคุนมากค่ะ^^
โดย shertam
shertam
อยากทราบว่ารุ่นอะไรและของแท้รึป่าวค่ะ ฝากให้เพื่อนๆพี่ๆที่น่ารักช่วยดูให้หน่อย ทั้ง2ใบเลยนะค่ะ
LV สีเลอะเยอะมากค่ะไม่ทราบว่าจะทำความสะอาดออกได้มั้ยค่ะ
รบกวนด้วยน่ะค่ะ
ขอบคุณค่ะ:o

Louis ใบแรก...

Dior ใบที่ 2 ...

ขอบพระคุณอย่างสูงจ๊ะ ทุกๆคน:D

[ปล.ขอโทดแม่ค้าด้วยนะค่ะที่มาโพสถาม แค่ต้องการความมั่นใจก่อนการตัดสินใจค่ะ ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีค่ะ ขอบคุณค่ะ]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3