กระเป๋าตามใจแม่ค่ะ
โดย
ไปสยามพารากอนเมื่อวานกะหลอกแม่ไปซื้อฺ COACH ให้ 8)
แต่แล้วกลับกลายมาเป็นใบนี้เพราะความมึน ด้วยการเลือกกลับความชอบส่วนตัวของแม่กับคุณพนักงานที่แม่ช่างประทับใจ ในการบริการดีเยี่ยมมากไป
มันมาอยู่ที่เราได้ไงเนี่ย เลยเอามาให้ดู แรกเห็นก็ไม่ค่อยชอบกลัวแก่ค่ะ
แต่ก็ดูเรียบร้อยดีเนอะ เพราะเมื่อวานซื้อปุ๊ปโดนบังคับใช้ปั๊ปถือผ่านกระจกที่ไหนก็มองทันทีค่ะ เพื่อนๆมีความเห็นว่าไงเอ่ย
kalliez
ดูเรียบร้อย และเป็นทางการดีค่ะคุณnete
wannit
สวยงามดีค่ะ เป็นสีที่เข้าได้กับเสื้อผ้าหลายสไตล์
LVblast
ไม่แก่หรอกค่ะ ดูดีมีชาติตระกูล (แอบอยากได้เหมือนกัน) :oops:
yamroll
สวยแบบเป็นทางการ เหมาะกับชุดทำงานดีนะคะ
Kingyo
ไม่แก่เลยค่ะ สวยมั่กมาก

แอบอยากได้อ่า eiei
iyoyo
ledbury chocolate น่ารักจังเลย
พนักงาน mulberry ให้บริการดีมากมายจริงๆ ยิ้มแย้มแจ่มใส เป็นกันเอง :D
Furby
กระเป๋าสวยค่ะ ไม่แก่เลย
เห็นด้วยว่าพนักงานMulburyที่ Paragon น่ารักมาก โดยเฉพาะพนักงานผู้ชายที่ชื่ออาร์ตน่ะค่ะ
enjoy your new bag ค่า
ใช่ค่ะ เราไปเจอพี่ผู้หญิงที่กำลังท้องค่ะ น่ารักมากมายค่ะ เอามาให้เลือกว่าชอบหนังแบบไหน
เอาออกมาให้เลือกหกใบได้ค่ะ ตกลงนะแม่เค้าถูกคอกับพนักงานด้วยแหละถึงซื้อโดยลืมบ่น
เค้าคุยถามนู่นนี่ เรามีหน้าที่เพียงเขียนเอกสารเฉยๆ เงีบยๆ :lol:

ขอแอบนินทาแม่ค่ะ เมื่อวานมีมาดามฝรั่งเข้ามาหนึ่งคนเลือกอยู่นานจนเราซื้อจะเสร็จแล้วแม่เราก็เข้าไปช่วยเลือกค่ะ หูยๆๆๆๆๆๆ เราเอามือปิดตาเลย แต่และแล้วเค้าก็เอาแบบเดียวกับเราไซด์ใหญ่กว่าไป ไม่ต้องบอกนะคะว่าเป็นชัยชนะ 2 ใบ :lol:

ขอบคุณทุกความคิดเห็นให้มั่นใจขึ้นค่ะ :D
minimint87
suay kaaa..its realli suite wit every outfits jingjing:)
TwinkleStar
สวยจังเลยค่ะ เท่ดี :D
march
ใบนี้ไม่แก่เลยยยยยย

เก๋ แบบเรียบๆ เข้ากะเสื้อผ้าก็ง้าย ง่าย สวยค่ะ คอนเฟิร์ม
monmon
ไม่แก่เลยคะ cf สะพายกับชุดลำลอง เป็นยีนส์สีสวย กับเสื้อยืดสวยๆ ก็เท่ดีออกคะ
matty
ledburry น่ารักดีน้า ดูเป็น คุณหนู ดูดีมีชาติตระกูล แบบที่คุณ LVblast บอกเรยค่ะ
Oldie_Pang
สวยอ่ะ งามแงะ 8)
Pangg
ไม่เห็นแก่เลยค่ะ สวยน่ารักมากเลย ^^
Gade
กระเป๋าสวยมากๆค่ะ เราก็ชอบนะคะแบบนี้ ถือแล้วดูคุณหนูดีค่ะ :wink:
puky
กระเป๋าสวยมากค่ะ แบบนี้ใช้ได้หลายงานดี สีก็เข้ากับเสื้อผ้าง่าย คุ้มค่ะ ว่าแล้วก็อยากได้บ้าง
little_monster
สวยมากค่ะ ไม่แก่เลยซักนิดส์นึง

แอบอยากๆได้เหมือนกันแต่กลัวความหนักของกระเป๋าตามคำรำลือของเพื่อนๆอะค่ะ

:D :D :D
ใบนี้จะเล็กค่ะไม่หนักเลยค่ะ แต่ถ้าเป็นใบใหญ่จะหนักมากมายเลยค่ะ ไม่สามารถสะพายไหวเหมือนกัน ยังไงต้องรองไปยกๆ ดูค่ะ ซื้อที่ shop ตอนนี้มี ครบทุก 10000 ได้ลุ้นรางวัลเป็นกระเป๋าสีแดง รุ่นอะไรไม่รู้ค่ะ

ตอนแรกไม่ค่อยอยากถือเท่าไหร่ พออ่านความคิดเห็นเพื่อนๆ ว่าแล้ววันนี้ก็พาไปแจกการ์ดแต่เช้าค่ะ แล้วก็ชอบค่ะ ไม่หนักค่ะ ขอบคุณจ้า :D :D :D :D
-bow-
น่ารักดีออก ไม่แก่แน่นอนค่ะ :wink:
KYO
ตัดสินใจถูกแล้วคะ คุณแม่สายตาแหลมคม 8)
apple99
สวยจริงๆค่ะ ใส่เสื้อผ้าเข้าได้เกือบทุกชุด ได้ทั้งแบบทางการ และลำลอง เห็นคุณnete บอกว่าไม่หนักชักอยากได้แล้วสิค่ะ
prapang
เป็นเด็กดีและน่ารักมากเลยนะเนี่ย แม่ย่อมเลือกแต่สิ่งที่ดีให้ลูกเสมอนะคะ (รู้มั๊ย) :wink:
frang
กระเป๋าสวยค่ะะะะะะะะะะะ
gardener
สวยค่ะ
Ronie
กระเป๋าสวยเก๋มากเลยค่ะK. Nete ใช้ได้ทุกโอกาสเลยน้า ว่าแล้วก็อยากได้บ้าง ที่ช็อปไทยราคาเท่าไรคะ K.Nete บอกได้ป่าว เห็นคุณNete ได้จับดูหลายใบ แล้วรุ่น Goat Skin สีเงินสวยมั้ยคะ หนังนิ่มกว่าใบอื่นๆอะป่าว กะลังเล็งๆสีoak กะgoat skin อยู่ kaaa
Sorunya
สวยจังค่ะ ไม่เหนแก่เลย อยากได้บ้าง
knr
อยากขัดใจแม่ไหมคะ

ส่งขึ้นเหนือมาโลดค่ะ ^____________^
Tong
Sooooo Cute.......
jam
ชอบอ่ะค่ะ อยากได้ด้วยคน ดูเรียบๆแต่เก๋ดีค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3