***เพิ่มลอตใหม่ ลดลอตเก่าจ้า...SODAหน้ายิ้ม&Florina/T-Shirt Rocky rose S/Greyhound/KOREA/Topshop/Kloset Scarf/One One seven/Pure/Pumpkhin/CC-OO/MAMY say Zeed/ห้องเสื้อ/PARTOUT/MARK & SPENCER Shoes & Etc..*************
โดย vang
vang
ขออณุญาตให้สิทธิคนCFพร้อมโอนก่อนนะคะ^^
*ทุกชิ้นราคารวมส่งแล้วค่า

**ชิ้นที่มีคนCFแล้วสามารถสอบถามและCFต่อได้ค่ะ

********ถ้ามีปัญหาติดขัดแจ้งได้ค่า โอนช้าได้แต่อย่าหายค่า^^

**********************************************CF NO CC NA KA**

-------------------------------------------------------------------------------
***ในรูปอาจไม่ชัดนะคะ
เพราะเป็นภาพจากกล้องมือถือจ้า

1.เดรส SODA หน้ายิ้ม สีขาวไซส์S

******************************SOLD OUT KA^^

2.เดรส SODA รุ่น FLORINA สีส้ม ไซส์Sค่ะ
ใส่ไปทีเดียวจ้า
ขายที่1000 จ้า รุ่นนี้แพงกว่าตัวบนน้า

ในรูบไม่ได้รีดนะคะ ถ้ารีดสวยกว่านี้แน่นอนจ้า

vang
3.เสื้อยืดKLOSET ROCKY ROSEสีขาวไซส์S
ซื้อต่อมาจากในนี้คะ ใส่ไปครั้งเดียว
********************************SOLD OUT KA^^

4.เดรสGreyhoundไซส์Sค่ะ
ใส่แบบมีเขมขัดหรือปล่อยๆก้ได้จ้า
สภาพดีค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว
ตัวเดรสมีลาย มือมิกกี้ทั้งตัวน่ารักสุดๆค่ะ
เปนสไตล์ปล่อยๆใส่สบายจ้า

ตอนแขวนดูไม่สวย
ใส่ขึ้นมาทรงน่ารักและเก๋มากๆ
*สนใจขอดูรุบตอนใส่ได้ทางPMนะคะ

ขอขายที่ 950----------------------------SALE850-------------------SALE 650 ไปเลยยย น้ำตาไหล...-*-

jazzy
PM ไปนะคะ..............
vang
5.เดรสสกอต(แม่ค้าชอบลายสกอตค่ะ)^^ซื้อจากเกาหลีคะ
รูบอาจไม่ค่อยชัดนะคะ เพราะเปนลายสกอดคะ แต่ของจิงน่ารักจ้า
สภาพดีมากมายคะ
สีครีมแดง คาดเข็มขัดเส้นโตเริ่ดค่ะ ใส่ไป1ครั้งค่ะ
อก 32-34 ยาวประมาณ 32 ค่ะ

ขายไปเลยที่ 350------------------------------SALE 300

6.สายเดี่ยวตัวยาวTOPSHOP สายปรับได้ไซส์6
มีสองสี ทรงและแบบเดียวกัน ผ้าดีมากๆทิ้งตัวใส่สบายนิ่มสุดๆจ้า
คนตัวเล็กใส่เปนเดรสได้เลยจ่ะ เปรี้ยวสุดๆค่ะ
ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ

ขายที่ตัวละ 450 จ้า --------------------SALE 300

ดำ

เขียว

vang
7.ผ้าพันคอKLOSET คะ

ผืนแรกUsed ใช้ไปครั้งเดียวคะ
แต่สภาพเหมือนใหม่จ้า
ซักแห้งให้เรียบร้อยแล้วคะ
ลายกีตาร์+ตัวโน๊ต ในShopไม่มีสีนี้แล้วจ้า

ขายไปเลย 700 ค่ะ ราคานี้พร้อมถุงผ้าคะ

8.เดรสห้องเสื้อ สีน้ำเงิน ขอบกรมท่า น่ารักค่ะ ใส่แล้วเรียบร้อย ลุคคุณหนุ น่ารักค่ะ
ผูกโบว์ไหล่ด้านนึง ตามภาพเลยค่ะ
*สีจริงเข้มกว่าในภาพนะคะ ใส่แล้วขาวจ้า ใช้มือถือถ่ายค่ะ เลยไม่ชัด
ของจริงสภาพดีค่ะ ใหม่ๆอยู่เลยจ้าใส่ไปครั้งเดียวคะ
อกประมาณ32-36 ยาวประมาณ 32 คะ

ขาย 350-----------------------------------------------------SALE 300

ปลายเดรสน่ารักค่ะ

vang
9.เดรสone one seven
CFแล้วหายหลายรอบแล้วค่ะ *-*
สีเหลืองอ่อน น่ารักมากๆๆ ใส่แล้วดูคุณหนู ลองไป1ครั้งค่ะ
อก 32-34 สะโพก 34-36 ยาวประมาณ 31-32 ค่ะ
ใหม่มากกกกค่ะ ของจริงสีเข้มกว่าในรูบนิดหน่อยคะ ใช้มือถือถ่ายไม่ชัดจ่ะ

ลดไปเลยค่ะ 600---------------SALE 550-------------- SALE 500

10.เดรสซื้อมาจาก ที่ไหนจำไม่ได้ค่ะ รู้สึกจะฝรั่งเศสนะคะ
ยี่ห้อ PARTOUT
ผ้าดีใส่สบายมาก แม่ค้าผอมลงใส่ไม่ได้จ้า
อก32-34 สะโพกถึง36 ความยาวประมาณ32-33ค่ะ
สี ช๊อกกิ้งพิ้งเหมาะกับซัมเมอร์นี้สุดๆ สไตล์วินเทจน่ารักค่ะ
คามเข็มขัดเส้นโตสักเส้น สวยแน่นอนคะ

ขายที่ 350 ไปเลยย----------------------------------SALE 300

vang
11.เสื้อกล้ามCC-OOจ้าไซส์S ผ้าเป็นแบบเส้นๆตรงๆลงมาอะจ้า เลยถ่ายรูบออกมาไม่ชัด
สีเขียวสวยใส่สบายในรูปสีเพี้ยนจ้า สีจริงสวยใส่แล้วขาวจ้า
ของจิงสีน่ารักสดใสคะ ขาย 250------------------------SALE 200

12.เสื้อคลุมMAMY say Zeed
ฟรีไซส์ น่ารักสุดๆค่ะ
ขาย180----------------------SALE 160---------------SALE150

13.เสื้อสายเดี่ยวCC-OOสีชมพู สายปรับได้ค่ะ
อก32-34 ยาว 23
ขาย 200-----------------------SALE 180-----------SALE160

14.กางเกง Pumpkhinสยาม น่ารักค่ะ สีสวยมากๆ สีนี้หายากและกำลังอินค่ะ
เอวต่ำประมาณ 30 สะโพก36-ต้น38ค่ะ
สภาพดีจ่ะ ใส่ไป ครั้งเดียวเท่านั้น
ซื้อมาพันต้นๆ ขาย 400------------SALE 300-------------ขายขำไปเลย 199 ใส่ไม่ได้ไม่เสียดายเลย ราคานี้มีที่ไหน!! คุณภาพเกินราคาจ่ะ เฟิมเลยตัวนี้ ขายไปน้ำตาไหลไป -*-

ของจริงไม่ซีดนะจ๊ะ^^ในภาพเป็นเงาจ้า
vang
ต่อมาเป็นรองเท้านะคะ....
เหมาะสำหรับสาวไซส์37-38ทุกคู่ค่ะใครใส่รองเท้าไซส์37หรือ38 ใส่ได้ทุกคู่ค่ะ^^

1.รองเท้าหนังแก้วสีขาวสีออฟไวท์ น่ารักมากค่ะ
หวาน ได้ลุคคุณหนูสุดๆค่ะ
ไซส์6 เทียบได้กับ37-38ค่ะ
ใส่ไปครั้งเดียวใหม่สุดๆค่ะ

******************************************SOLD OUT KA

2.รองเท้าMARK & SPENCER ส้นเตี้ยใหม่มากๆค่ะ
อันนี้เหมาะกับคน 36-37 ค่ะ
ขาย 450--------------------Sale 400*************SALEอีก 350-------------300ไปเลย*0*

3.รองเท้าFLAT มีโบว์สีเทาเข้ม นิ่มค่ะ
adverbค่ะ คู่นี้เข้าเสื้อผ้าง่ายสุดๆ
หนังแก้วเงาสวยค่ะ
ซื้อมา 490 ----------------SALE 200
ซีเอฟแล้วหายคะ*-*

ด้านข้าง

พื้น

4.รองเท้าFLAT หัวแหลมสีเทาอ่อน นิ่มมากค่ะ
แบบน่ารักมากค่ะ ซื้อจากadverbค่ะ
ซื้อมา 440 -------------------SALE 180

หัวรองเท้าค่ะ

พื้น

5.รองเท้าส้นสูงอีกคู่ค่ะ คู่นี้สีดำล้วน หนังแก้ว เรียบหรู น่ารักค่ะ
สไตล์นี้น่ารักคะ ใส่กับเลกกิ้งหรือtightเข้าสุดๆค่ะ
เข้ากับเสื้อผ้าง่ายสุดๆไปเลย จากadverbค่ะ
ซื้อมา 490 ----------------------SALE 200
ซีเอฟแล้วหายคะ*-*

ด้านข้างคะ

ด้านหลังค่ะ

ส้น

สุดท้ายแล้วค่า
6.FLAt สีเขียวเข้มหัวเป็ดใส่แล้วเท้าขาว หนังนิ่มมากมายค่ะ
ซื้อมา 490 -----------------------SALE 200

ด้านข้างคะ

พื้น

-------------------------------------------------------------------------------------

หมดแล้วจ้า
****ใครสนใจสินค้าสอบถามได้เลยนะคะ

ฝากกระทู้ห้องEtcด้วยจ้า
http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=196958

แม่ค้าใจดีค่าาา^^

ขอบคุนพื้นที่ดีๆSBN KA
jeabjang
Originally Posted by vang
ขออณุญาตให้สิทธิคนCFพร้อมโอนก่อนนะคะ^^
*ทุกชิ้นราคารวมส่งแล้วค่า

**ชิ้นที่มีคนCFแล้วสามารถสอบถามและCFต่อได้ค่ะ

********ถ้ามีปัญหาติดขัดแจ้งได้ค่า โอนช้าได้แต่อย่าหายค่า^^

**********************************************CF NO CC NA KA**

-------------------------------------------------------------------------------
***ในรูปอาจไม่ชัดนะคะ
เพราะเป็นภาพจากกล้องมือถือจ้า

1.เดรส SODA หน้ายิ้ม สีขาวไซส์S
ของคุนเพื่อนใส่ไปทีเดียว
ฝากขายที่ 850 คะ

รุ่นนี้ยาวเปนเดรสนะคะ ไม่ใช่เสื้อจ้า

2.เดรส SODA รุ่น FLORINA สีส้ม ไซส์Sค่ะ
ใส่ไปทีเดียวจ้า
ขายที่1000 จ้า รุ่นนี้แพงกว่าตัวบนน้า

ในรูบไม่ได้รีดนะคะ ถ้ารีดสวยกว่านี้แน่นอนจ้า

ขอจองสินค้าตัวนี้นะคะ ขอบคุณค่ะ
jeabjang
ขอซื้อเสื้อ soda ค่ะ แต่ไม่ทราบว่าจะโอนเงินยังไง เพราะตอนนี้อยู่ซิดนีย์ค่ะ ช่วยตอบกลับที่ เมลล์ [email]jeabba_222@hotmail.com[/email] ด้วยนะคะ จะให้พี่ที่เมืองไทยโอนเงินให้ ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3