รบกวนดูใบนี้หน่อยคะมันแปลกๆจริงหรือปลอมคะ
โดย nongnok
nongnok
คือมันไม่มี made in อะไรเลย แต่เค้ายืนยันว่าแท้ 1000 % คะ รบกวนนะคะ ขอบคุณค่ะ
sandy
กระเป๋ารุ่นนี้ (Deauville) จะมี stamp "Louis Vuitton"+"made in ..." อยู่บน tag ด้านในกระเป๋าอ่ะค่ะ

แผ่นเดียวกะ Date Code อ่ะค่ะ แต่อยู่คนละด้านค่ะ ให้เค้าถ่ายรูปเพิ่มมาดูก็ดีนะคะ

nongnok
อย่างนี้นี่เองตกใจหมดเลย มีรูปแต่ถ่ายไม่ชัดคะ ขอบคุณทรายมากๆเลยค่า
nongnok
อีกรูปคะ
sandy
เท่าที่ดูมาจากตัว Stamp นะคะ ทรายว่าปกติน้า เห็นไม่เต็มค่ะ แต่พอเห็นได้จ้า :)

ทรายคิดว่าแท้นะคะ ดูทั้ง Font ทั้ง Lining และการวางลายรวมๆแล้ว คิดว่าไม่น่าจะปลอมอ่ะค่ะ

ยังไงรอคำคอนเฟิร์มจากกูรูอีกทีก็ดีนะคะ :oops:
minnies
เท่าที่ดู :roll: แท้ก้า
PG
คิดว่าแท้เหมือนกันค่ะ
N-JOY
ดูแสตมป์ก็เหมือนจะแท้นะคะ
pop_ab
รุ่นนี้ พอสีหนังเปลี่ยนเป็นเข้มขึ้นแล้วดูสวยมากเลยนะคะ

:oops:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3