TM::: สวยๆ ถูกๆ ทั้ง เดรส เสื้อยืด เสื้อเชิ้ต น่ารักน่ารักอ่ะ CPS, Topshop,Jaspal,CCoo กางเกงอีกตามกันมาค่ะ ::::
โดย chompuni
chompuni
COLOR="yellowgreen"][SIZE="5"]**ของที่ขายสภาพดีทุกชิ้นค่ะ คิดก่อนค่อย CF โอนภายใน 1 วัน เกินจากนั้นคือ CC อัตโนมัติ หรือถ้าอยากจะ CC ก็บอกได้ค่ะ*
** สะดวกโทรมากกว่าค่ะ 081-4548851**
** ท่านได้พร้อมโอนเราก็พร้อมส่งค่ะ***
**ซื้อจริงก็ต่อมานะคะ ไม่ต่อเล่นๆ ต่อแล้วให้แล้วไม่เอา โน่นนี่นี่นั่น ดังนั้นคิดก่อนต่อจ๊ะ ***
*** สภาพดี ถึงดีมาก เพราะเราซื้อบ่อย ก็ใส่วนมาไม่ทันจะเก่า (เพราะถ้าเก่าก็ใส่อยู่บ้านหรือบริจาคไม่คิดขายเยินๆๆ)

[SIZE="5"]

สัดส่วนแม่ค้านะคะจะได้เป็นข้อมูลให้เทียบขนาด อก 32" เอว 28" สูง 162cm. นน. 49kgs

------------------------------------------------------------------------------------
[SIZE="4"]บัญชีกสิกรไทย 746-2-28119-0 Niyada V.
[SIZE="4"]บัญชีไทยพาณิชย์ 164-2-14389-6 Niyada V.
----------------------------------------------------------------------------------

CPS size s ลายหัวใจ น่ารักมั๋กๆ ค่ะ ใส่กะขาสั้นเอวสูง หรือบอดี้คอนก็สวยจ้า ขอขาย 800- (ใหม่กิ๊ก) "] [/URL]

JASPAL size xs เป็นทรงตัวหลวมค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่เลยอ่ะ ขอขาย 450-
 "] [/URL]

JASPAL size s น่ารักดีค่ะผูกข้างหน้า ขอขาย 450-
 "] [/URL]

JASPAL size s เป็นไหมพรมค่ะ ไม่หนาเกินไปใส่ไปทำงานได้ น่ารักมาก ลายนกฮูก ใส่ไปหนึ่งครั้งถ้วน ขอขาย 850-

"] [/URL]

CPS size s ลายหัวใจ เดรสตัวนี้ใส่สวยค่ะ คอนเฟิร์ม (เสียดายที่ใส่ไม่ได้) เหมาะกับคนเอวไม่เกิน 29" ด้านบนกะด้านหลังซีทรูแต่ไม่โป๊ค่ะ ไม่ต้องซับใน
มีกระดุมหน้า เอวยางยืด ส่วนด้านหน้าเว้าหน้าขา (ตอนนี้คอลเลคชั่นใหม่ก็จะเว้าหน้าสูงแบบนี้อ่ะค่ะ) ใส่สวยมากกกๆๆๆ ค่ะคอนเฟริ่มค่ะ ขอขาย 850-

"] [/URL]
 "] [/URL]

CPS size เอว 28" เอวยืดได้อีกผ้าเป็นยีนส์ยืดค่ะ สะโพกได้อีกน่าจะถึง 39" ใส่ไปหนเดียวจริงๆ ขอขาย 550-

"] [/URL]
 "] [/URL]

TOPSHOP MOTO สกินนียีนส์พิมพ์ลายดอก สวยสวย เอว 28 นะคะ สภาพดีมากค่ะ ขอขายราคาน่ารักค่ะ sold ka- (หายากค่ะ)
 "] [/URL]

TOPSHOP MOTO กระโปรงพิมพ์ลายดอก เอว 28 สภาพดีมากค่ะ ขอขายราคาน่ารักเช่นกันค่ะ sold ka-
 "] [/URL]

CPS size m ใครผอมกว่าเราใส่ได้ค่ะ เพราะเราไม่อยากฟิตมากไปเลยซื้อ size m ขอขาย 350-
 "] [/URL]

H&M size s คนใส่ได้ตั้งแต่ s,m เลยค่ะ ไม่บางค่ะ ใหม่มากๆค่ะ ขอขาย 350-
 "] [/URL]

Workshop free size (s,m ใส่ได้ค่ะ) เป็นยีนส์นิ่มๆ ลายจุด ใส่กะขาสั้นน่ารักดี ขอขาย sold ka-
 "] [/URL]

CPS size m เอวสูง ทรงสวยค่ะเหมือนของ topshop ผ้านิ่มใส่สบายไม่รัดค่ะ ขอขาย 550-
 "] [/URL]

LYN Around size L (คนใส่ M ใส่ได้ค่ะ) เป็นเดรสค่ะด้านบนทรงเป็นเสื้อกั๊ก มีโบว์ผูกเอว กระโปรงลายกวาง สวยหรูสไตล์ LYN ค่ะ ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขอขาย sold ka
 "] [/URL]

JASPAL size s ผ้ายืดเด้งนิดๆ ใส่แล้วผอม คอนเฟิร์มค่ะ แม้ว่าจะเป็นลายขวาง มีซิปข้าง กะเข็มขัดถักเส้นเล็ก ขอขาย sold ka- (ซื้อมา 2700) อ่ะแพงอ่ะ ใส่น้อยมากค่ะ
 "] [/URL]

Workshop size s หลังยาวก่อนหน้า ขาย 450->> 300

"] [/URL]

Topshop size us4 ผ้านิ่มๆและลื่นดี เบาสบายค่ะ อินๆ กับลายเสือเลยค่ะ ขาย 1000->> 850-
 "] [/URL]

XXI size s-m สบายๆค่ะ crop ไม่สั้นมากค่ะ ขาย 400- >> sold ka-- (Net)
 "] [/URL]

ZARA size s ใส่ ครั้งเดียวค่ะ ขอขาย 500- >> sold ka /SIZE]
 "] [/URL]

CPS size s bodycon ข้างหลังเป็นซิป
ผ้าดีไม่ต้องรีดยังได้เลยถ้าซักมือ ผ้ายืดนึดหน่อยใส่ไม่รัดจนเห็นอะไรไปหมดนะคะ ขอขาย 700- >> sold ka (งานเซลล์ไม่มีนะคะตัวนี้ )

"] [/URL]

jaspal size xs ใหม่และทรงสวยค่ะ ขอขาย 750->> 600 >>> 550
 "] [/URL]

[SIZE="5"]CPS Size xs ขอขาย 820->> 650-

"] [/URL]

[SIZE="5"]

CPS Size xs ความยาว 33.5" ใส่ไปงานได้ค่ะ ใหม่มากค่ะ สีชมพูนู้ดๆ ขอขาย 1,200- >> 990

"] [/URL]

[SIZE="5"]Jaspal size xs ใหม่มากๆ เช่นกันค่ะ สีนำเงินลายจุด ราคาเต็ม 2,990- ขอขาย 1,750->>> sold ka-

"] [/URL]

[SIZE="5"]CPS collection ปัจจุบันเลยค่ะ size xs ขาย 700->> 550 (งดต่อ) Like new ja ใส่กะกางเกงขายีนส์สั้นเอวสูง สวยเลย
 "] [/URL]

[SIZE="5"]Used รองเท้าจาก Footwork มีกล่องให้ size 37 ตัวรองเท้าเป็นผ้าซักได้ พื้นเป็นยางไม่ลื่นใส่สบายนิ่ม ขอขาย 500-(net)
 "] [/URL]

[SIZE="5"]Used รองเท้า PrettyFit size 37 มีกล่องให้ รองเท้าเป็นผ้ายีนส์ซีดปักหมุดเงิน ขอขาย 650-
 "] [/URL]

รองเท้า ZARA สภาพดีดีเลยค่ะ ใส่น้อยค่ะ แม่ค้าปวดขาง่ายมาก ไม่สูงนะคะ ขอขาย 1200 ค่ะ มีกล่องค่ะ "] [/URL]
 "] [/URL]

รองเท้า Playboy น่ารักมากๆๆๆๆค่ะ คู่นี้เป็นคล้ายหนังกลับแต่นิ่มกว่าไม่สากเท้านะคะ ด้านหลังเป็นผูกโบว์ ขายเพราะไม่ค่อยได้ใส่ แม่ค้าถอดรองเท้าขับรถ เลยขี้เกียจผูกเชือก ออิอิ น่ารักมาก มีส้นนิดนึงเดินสบายสุดๆ ขาย 1400- พร้อมกล่อง "] [/URL]
 "] [/URL]

--------------------------------------------------------------------------
[SIZE="5"]Zone นี้ 300--- ทุกตัวค่ะ (ขอค่าส่งนะคะ ค่าส่งไม่ใช่กำไรนะ ยังไงถ้าไปซื้อของก็ต้องมีค่ารถเลยคะ แม่ค้าขอร้อง)

[SIZE="5"]CPS size s สีเทาจุดดำ ขอขาย 300- (งดต่อ)
 "] [/URL]

[SIZE="5"]CCOO size s-m ใส่ได้ค่ะ ตัวหลวมค่ะ ขาย 300- (งดต่อ)
 "] [/URL]

[SIZE="5"]CPS size xs ลายกุหลาบค่ะ แขนน่ารักดีค่ะ จะเต่อๆนิดนึง ขาย 300- (งดต่อ)
 "] [/URL]

ท้ายสุดด้วย กระเป๋า TOPSHOP หนังแท้ สภาพโอเค ไม่ดำ มีรอยใช้งานบ้างตามปกติของหนังแท้ ขอขาย 1900-
 "] [/URL]
 "] [/URL]
 "] [/URL]

จะมีรอยขาวบางๆ ใต้ก้นกระเป๋าเป็นแบบนี้ตั้งแต่ซื้อมา และทุกใบเลยค่ะที่ shop ก็มีตำหนิแบบนี้ แต่มุมไม่ดำค่ะ
ขอบคุณทุกคนค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3