ช่วยกันดูด้วยคะ
โดย nongnok
nongnok
คือพี่สาวเราฝากมาให้ลงขายเราเองก็ดูไม่เป็นว่าจริงหรือปลอมแต่เค้าบอกฝากเพื่อนซื้อที่ชอป อังกฤษ พอลงขายมีคนทักว่าแปลกๆเราเลยยังไม่ขายนะคะ รอเซียนช่วยดูที เราก็ไม่สบายใจถ้ามัน[b]เป็นของปลอมขอโทษเพื่อนๆนะคะไม่มีเจตนาหลอกขายคะ :?
ลืมบอกรุ่น tikal คะ
nikio
เราก็ว่ามันแปลกๆนะ
แต่ว่าให้เซียนคนอื่นดูอีกทีดีกว่า
chanel1981
I think it is replica na ka...the stitching and font look weird a' ka....
Geng
อืม...เราว่าปลอมนะ

ภาพนี้เป็นแสตมป์ของเรา

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3