ช่วยดูให้หน่อยค่า
โดย Gibb
Gibb
จริง ๆ ซื้อมาเรียบร้อยแล้วค่ะ และเท่าที่ดูก็คิดว่าแท้ค่ะ อีกอย่างเชื่อใจแม่ค้ามากมาย แต่พอดีมีเพื่อนเพิ่งได้รับของแล้วเค้าได้ของปลอมมาอ่ะค่ะ เลยเกิดอาการวิตกจริตเล็กน้อย รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ เพื่อความสบายใจ ขออนุญาติคุณแม่ค้าสุดน่ารักด้วยนะคะ ขอบคุณทุกคนค่า
kissi
แท้อะค่ะ แล้ว cowhide ยังขาวอยู่เลยยย สวยค่ะ
Fudgelolly
แท้อีกเสียงจ้า :D
tarnja
แท้จ้า cowhide ขาวดีจังเลยค่า ใหม่มากๆ
Gibb
ขอบคุณทุกคนมากๆๆๆๆ นะคะ สบายใจๆๆๆๆ :D
N-JOY
แท้จ้า leather leaf ยังสวยอยู่เลย
AnGeLiNA
สวยจังค่ะ
Gibb
ขอบคุณทุกคนอีกครั้งค่า วันนี้เพิ่งพาไปเดินเล่นมา หลังจากฝนตกไม่กล้าพาไปไหนตั้งหลายวันค่ะ..อิอิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3