รบกวนดูเป้ใบนี้หน่อยค่ะ
โดย kirana
kirana
เพิ่งได้มา จากคนในเวบ แต่ดูไม่เป็นน่ะ รบกวนเซียน ๆ หน่อยนะค่ะ
และขออนุญาติเจ้าของเด้วยจ้า :D
kirana
:D
kirana
:o
kirana
:(
kirana
:)
kirana
รบกวนหน่อยนะค่ะ :oops:
kirana
ไม่มีใครตอบเลยเหรอ :(
kirana
ใครก็ได้ช่วยตอบหน่อยสิจ๊ะ เงียบกันหมดเลย เริ่มใจไม่ดีแล้วอ่ะ :cry:
llpowderll
ไม่ได้ตอบเพราะดูม่ายเปนอ่าค่ะ แห่ะๆ
appl3
ของแท้ค่า ใบนี้เป็น limited edition เลยนะ เคยทีใบนึงเหมือนกันแต่ขายไปเพราะกัวคาวไฮด์ดำ หุหุ
N-JOY
^
^

ช่ายแร้น ดูว่าแท้ แล้วมันก็เป็น limited ด้วยง่าา
kirana
ขอบคุณมาก ๆ เลยค้า :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3