ช่วยดู COACH ใบนี้ให้หน่อยจ้า
โดย pear
pear
ฝากเพื่อนซื้อมาจากอเมริกาค่ะ เค้าก็เอาใบเสร็จมาให้เรียบร้อยนะค่ะ

แต่ว่าตัว LOGO C ด้านซ้ายกะขวา ไม่รู้ว่าทำไมมันไม่เท่ากันค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
pear
รูปเพิ่มเติมค่ะ
tatar
tatar ว่าแท้นะคะ
aum
เราก็ว่าแท้น้า

coach ลายคงไม่เนี๊ยบเป๊ะเหมือนกับ lv มั้ง

แต่ว่ารอผู้รู้ท่านต่อไปมา คอนเฟิร์มนะจ้ะ
honeyp
ดูไม่เป็นเท่าไหร่ค่ะ แต่ดูโดยรวมแล้วน่าจะแท้
chanel1981
น่าจะแท้ นะคะ
DookaDoi
แท้ 100% ค่า สบายใจได้ :P
pear
ขอบคุณมากจ้า (^o^*)
bobo
ดูจากลายผ้าแร้ว คิดว่าแท้นะคะ :lol:

อิอิ อดีตเคยเป็นสาวกcoachค่ะ ตอนนี้เปลี่ยนใจมาเป็นlv แระกำลังจะเป็นเป็นbalenciagaค่ะ
Plaza
แท้จ้า สบายใจได้
ที่ลายไม่เท่ากัน......
เพราะลาย signature ของ coach ก็มักไม่ค่อยเนี๊ยบนิ้งเท่าไหร่
novice
คิดว่าแท้ค่ะ ตอนแรกก็นึกว่าทุกใบควรจะมีโลโก้สมมาตรกัน ปรากฎว่าไปเจอใบนึงในเวบ Coach เอง มันไม่เท่ากันล่ะ แต่ดูใบนี้งานผ้า + หนัง เนี้ยบสมเป็นของแท้นะคะ
Ronie
ใบนี้ของ Ronie เองค่ะ ลายก็ต่อกันดีนะคะ ใบของคุณ Pear คิดว่าแท้นะคะ แต่วางลายไม่เนี้ยบเท่าไร มีคนเคยบอกมาว่าถ้าตัวC จรดกันตรงกึ่งกลางกระเป๋าพอดีก็คือของแท้ค่ะ ใบนี้ดูจากเนื้อผ้าและตัว C ตรงกลางน่าจะconfirm ได้ว่าแท้นะคะ แต่คุณ Pear เราสองคนมีกระเป๋าเหมือนกันเลยเนอะ ใบนี้สีเงาๆน่ารัก แล้วก็จุมากค่ะ เข้ากันทั้งกะชุดทำงานและลำลอง ชอบชอบ :lol:
pear
ของคุณ Ronie ลายเนี๊ยบมากเลยค่ะ (^_^) ใช่ค่ะ แบบนี้น่ารักมากเลย...อิอิ
mooshi_mooshi
เข้ามาชมคร๊า ... (แอบ อยากได้ด้วย) 55 ไม่ได้ช่วยอารัยเยยยยยยยยย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3