รบกวนข่วยดู Speedy Damier 30 ใบนี้ด้วยค่ะ
โดย Merry
Merry
เพิ่งได้มาวันนี้เองค่ะ เป็นครั้งแรกที่ซื้อกระเป๋ามือสองค่ะ ค่อนข้างเชื่อใจคนขายนะคะ แต่อยากให้เพื่อนเพื่อนช่วยดูอีกทีค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Merry
ต่อนะคะ
Merry
ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งค่ะ
minnies
สวยก้า :oops: แท้ก้า
Merry
ขอบคุณค่ะ แต่ขอถามเป็นความรู้เพิ่มเติมหน่อยนะคะ เพิ่งสังเกตว่า date code จะไม่เรียงอยู่ในระนาบเดียวกัน คือตัวอักษรและตัวเลขสูงต่ำไม่เท่ากันหน่ะคะ อันนี้ไม่ผิดปรกติใช่ไหมค่ะ รบกวนเพื่อนเพือนด้วยค่ะ
DenMark
สวยงาม และแท้ครับ

เรื่องการไม่เรียงตัวกันของเดทโค้ท เป็นได้ครับ แต่ไม่มาก ต้องดูองค์ประกอบอื่นๆ ด้วยครับ เหมือนฟ้อนแทก เนี่ย ชัด ฟ้อนถูก การเย็บ การวางลาย อะไหล่ต่างๆ อันนี้ชัดเจนว่าแท้ครับ
bonita_bow
มาช่วยยืนยันว่าแท้เจ้าค่ะ
Merry
ขอบคุณทุกคนมากเลยนะคะ ทุกคนในนี้อบอุ่นจริงจริงค่ะ
Jah
ของแท้ค่ะ สภาพยังดีอยู่เลย สวยๆๆๆๆๆ :P
N-JOY
แท้มากมายค่าา
chanel1981
100% authentic ka
lemon
แท้ตั้งแต่รูปแรกแล้วค่ะ :lol:
lek
แท้ และยังดูใหม่อยู่มากด้วยนะคะ :D
honeyp
อิจฉาจัง มือสองสภาพดี๊ดี อิอิ
Plaza
สภาพดีมากๆๆๆๆๆ เลยจ้า สบายใจหายห่วงโลดค่ะ
Merry
สบายใจตั้งแต่เห็นคำตอบคุณ Minnies แล้วค่ะ ยิ่งมีเพื่อนเพื่อนมายืนยันเพิ่ม ยิ่งเพิ่มความมั่นใจค่ะ
ขอบคุณมากมากนะคะ ขอบคุณเจ้าของเก่าด้วยค่ะ ทำให้มีโอกาสได้ของแท้สภาพดีไว้ในครอบครอง :o วันนี้ได้โอกาสพาใบใหม่ออกไปทำงานด้วยแล้วค่ะ
AeY_ZaA
ดีใจด้วยนะคะ ได้กระเป๋าสภาพดีอยู่เลยค่ะ

:wink: :wink: :wink:
sb4ever
สวยงามมากครับ เบื่อเมื่อไหร่บอกป่มน้า ^^
mooshi_mooshi
มาช่วยยืนยันอีกเสียงคร๊า +++++
Geng
แท้ค่ะ สวยจังเลย
แต่รูปสุดท้ายแอบน่ากลัว :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3