!!!!!!!รบกวนช่วยดู keepall 55 ใบนี้ให้ด้วยนะค่ะ ช่วยหน่อยนะ
โดย nikio
nikio
ช่วยกันดูให้หน่อยนะค่ะ keepall 55
พอดีเห็นรุปในกระทู้ขาย แล้วอยากได้
แต่ว่าดูแล้วตรง stamp กับด้านหลังที่ปั๊มรุ่นแปลกๆ
ช่วยดูให้หน่อยนะค่ะ พอดีไม่มีรุ่นนี้ซะด้วยเลยไม่รู้ว่าจะใช่รึเปล่า

ต้องขออนุญาติ แล้วก็ขอโทษเจ้าของภาพด้วยนะค่ะ
ที่เอามาตั้งกระทู้โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบก่อนอะค่ะ
nikio
มีอีกรูปนะค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าจะโหลดได้รึเปล่า ไม่รู้ทำไม
nikio
รูปแรกกลัวเล็กไป มีอีกรูปค่ะ
DenMark
Will back to check with my bag na krab but I think it's Authentic na krab
DenMark
Awwwww......

I can't check with my bag krab coz my keepall 55 has strap so it doesn't have a tag leaf like that.
Kingyo
จากที่ดูก็แท้นะคะ

แต่คงจะเก่ามากๆๆๆแล้ว

ป.ล รอเซียนมาเฟิมอีกทีค่ะ
bonita_bow
สงสัยนิดหนึ่งอ่าค่ะว่า ไอ้ตัวฝีเข็มกับตัวฟ้อนตัว R ไม่จำเป็นต้องติดกานหรอค่ะ เพราะว่าเหนรุ่นพวกสปีดี้อ่าไรแบบนี้มานควรจะติดกับตัว R เลยอ่าค่ะ
nikio
นั้นนะซิค่ะ
คือว่าดูตัวปั๊มเลข 55 มันก็ไม่ตรงกัน
แล้วตัว R ก็ไม่ใกล้กับฝีเข็มซักนิด
แต่ก็อยากได้อะค่ะ
ทำไงดี......ยังไงก็ขอขอบคุณเซ๊ยนทั้งหลาย
ที่มาช่วยดู แล้วก็ขอรบกวนเซียนท่านอื่นมาฟันธงเพิ่มเติมด้วยนะค่ะ
ขอบคุณอีกทีคะ
N-JOY
เท่าที่ดู ก็แท้นะคะ

จำได้ว่าใบนี้ มาจากร้านคุณ pon ใช่มั้ยคะ ถ้าจากร้านคุณ pon น่าจะแท้แน่ๆค่ะ เพราะคุณ pon เป็นเซียน lv คนนึงเลยค่ะ ไม่น่าพลาด
lemon
เราว่าแท้ค่ะ :lol:
Ammy
เราก็คิดว่าแท้เหมือนกันค่ะ
nikio
ขอบคุณทุกๆคนนะค่ะ.......
เดี๋ยวจะลองติดต่อกะคุณปอนอีกที ขอบคุณมากนะค่ะ
N-JOY
รู้สึกว่า ใบนี้ คุณแมนจะขายไปแล้วนะคะ ถ้าจำไม่ผิด เห็นจากในกระทู้ update ของที่ขายไปแล้ววันนี้น่ะค่ะ
Ant
แท้จ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3