ช่วยดูกุชชี่ให้หน่อยค่ะ >_<
โดย lek
lek
8O ....ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ว่าแท้อ๊ะป่าวน่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆๆคนเลยนะคะ :o
honeyp
น่าจะปลอมนะคะ
stamp ไม่เหมือนอ่ะค่ะ ลายหนังก็ไม่ใช่
iyoyo
stamp font แปลกๆ
ตัวเลขด้านหลังก็ประหลาด
แต่ไม่กล้า คอนเฟิร์ม :lol:
dek_aus
ปลอมอย่างแรง ฟันธง
ดูตั้งแต่รูปแรก G ค่อยๆ เลื่อนลงมา
เรื่อง SERIAL ของปลอมทำกันเยอะ
llpowderll
fake kaa~
Plaza
ลาย gg ผอมแปลกๆ fake :!: :!:
stamp ไม่ใช่ล้าน %
ratkatu
:oops: ตัว g ผอมก็ไม่ได้หมายความว่าปลอมนะคะ เพราะ gg รุ่นที่เก่าหน่อย (ย้ำนะคะว่ารุ่นเก่า) ลาย gg ก็ไม่เหมือนกับรุ่นปัจจุบันค่ะ ส่วนแสตมป์ของ gg เราขอบอกเลยว่ามีหลายแบบค่ะ เพราะที่เราใช้บางใบก็ไม่เหมือนกันค่ะ ไม่รู้ว่าจะช่วยได้หรือเปล่าเพราะ gg ดูจากรูปดูยากค่ะ ต้องได้จับและสัมผัสเนื้อผ้าจริงๆค่ะถึงจะทราบ ตัวนี้เราขอไม่ฟันธงนะคะ
lek
ขอขอบคุณทุกๆๆความเห็นเลยนะคะ...

ตอนนี้ในใขคิดว่าปลอมแหงๆๆ..เพราะเทียบกับใบอื่นของตัวเองแล้วมันม่ายเหมือนง่ะ แต่พอเจอความเห็นของคุณ ratkatu เลยเริ่มมีความหวังขึ้นมานิ๊ดดดนึงว่าอาจจะจริงก้อได้...ฮืออๆๆ ..แบบว่าซื้อแล้วด้วย..แต่เด๋ยวขอดูของจริงก่อน แล้วจะมาอัพเดทเพิ่มนะคะ เผื่อบางท่านจะสนใจ :lol:

ขอบคุณค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3