-- DISAYA SS12 ตัวเดียวน่ารักที่ shop หมดแล้วค่ะ --
โดย neiien
neiien
ทำความเข้าใจก่อนทำการซื้อขายนะคะ

1.ไม่ทำการซื้อขายกับคนที่ CF แล้ว CC ทุกกรณีค่ะ !!! CF คือมั่นใจว่าพร้อมจะซื้อ ไม่ใช่ พร้อมจะหาย !!!

2. สินค้างดต่อรองราคานะคะ ขายราคายุติธรรมแล้วค่าา ตัวไหนขายแพงหน่อย ได้โปรดเข้าใจว่าได้มาจากในนี้ ราคาแพงมากเช่นกันค่ะ ตัวไหนขายถูกๆ ก้อแปลว่าได้มาเองจากช้อปนะคะ เพราะฉะนั้นงดต่อแบบขาดสติ ทุกกรณีค่ะ

3. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ ล้านเปอร์เซ็นค่ะ ไม่นิยมของปลอมนะคะ !! ชิ้นไหนใส่แล้วคือใส่แล้ว บอกเลยว่าเป็น USED ชิ้จไหนใหม่ก้อคือใหม่จริงๆ อาจมีป้ายห้อยหรือไม่มี เพราะบางทีคิดว่าจะเก็บไว้ใส่เอง ประเภทใส่แล้วมาบอกว่าของใหม่ ไม่ทำค่ะ !!!

4. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ตำหนิแจ้งชัดเจน สอบถามให้แน่ใจก่อนทำการ CF ค่า

5. ติดต่อทาง PM หรือ [email]heidis_secret@hotmail.com[/email] ค่ะ

DISAYA SS12 size uk6 us2 ใส่ 1 ครั้ง ซักแห้งเรียบร้อยค่ะ สีนี้ที่ร้านหมดแล้วนะคะ ใส่แล้วขาวบลิ๊งๆน่ารักมากกก ขาย 3700 บาท รวมส่ง ems SOLD KA ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักนะค๊าา โอนไวมากๆค่า -/\-

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3