ส่งเอกสารไปแล้ว และระบบ error
โดย Meeme
Meeme
ส่งเอกสารไปแล้ว แต่พอกด submit กลายเป็นหน้าว่าง ๆ ไปเลยค่ะ เลยลองทำการส่งเอกสารใหม่อีกครั้ง พอกด submit ก็เป็นแบบเดิมอีก ไม่ทราบว่าระบบ error หรือเปล่าคะ

รบกวนช่วยเช็คหน่อยว่าได้รับหรือยัง หรือว่าต้องส่งใหม่ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ :p
Siambrandname Webmaster
กรณีนี้แปลว่าส่งไม่ผ่านครับ อาจเป็นเพราะ

ไฟล์ขนาดเกิน 200k หรือ เอกสารไม่ครบสามส่วนครับ

ลองส่งมาใหม่ ให้ขนาดไม่เกิน 150k ครับ และ ส่งให้ครบสามส่วน

กรอกตัวเลขในช่องให้ครบครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3