ช่วยดูบาลองหน่อยค่ะ
โดย moo
moo
พอดีเป็นการสั่งซื้อทางเนตอ่ะนะคะ ก็เลยไม่ชัวร์ว่าจะแท้รึเปล่า เพื่อนๆช่วยดูหน่อยค่ะ
moo
แล้วใบนี้ล่ะคะ สีสวยจัง รุ่นนี้ทรงเป็นยังไงบ้างคะ
DenMark
ดูจากรูปแล้วแท้นะครับ

ใบแรกเป็น City สี Vert Gazon Spring/Summer 2007

ใบที่สองเป็น The Box สี Lilac Fall/Winter 2004

แต่ปัญหาก็คือ สีทั้งสองเนี่ยเป็นสีที่ฮิตมากนะครับ เพราะฉะนั้นจะหายากมากๆๆๆๆ ถ้าสภาพแบบในรูปราคาต้องไม่ต่ำกว่าซื้อมือหนึ่งแน่นอน โดยเฉพาะ Lilac มันนานแล้วอ่ะครับ ยิ่งหายาก ราคาต้องสูงกว่าซื้อมือ 1 แน่ๆ ถ้าราคาต่ำกว่าให้ระวังไว้นะครับ <<< มองโลกแง่ร้ายเนอะ เหอๆ :lol:

ป.ล. ผิดพลาดประการใด พี่ๆ ช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ
moo
ขอบคุณค่ะคุณเดนมาร์ค ใช่ค่ะ เป็นสีฮิตเลยแอบหวั่นใจอยู่เหมือนกัน ตอนนี้กล้าๆกลัวๆค่ะ เป็นบาลองใบแรกของตัวเองด้วย กลัวพลาดอ่า
Oldie_Pang
คุณน้อง Denmark มิต้องแก้แต่อย่างใด

อย่างที่น้องบอกเลยจ๊ะ 8) (ลอกซะงั้น ฮ่าๆ)
DenMark
เย้ๆ รอดตัวไป อิอิอิ

กลัวพลาดอ่า... แบบว่าไม่เซียนเท่าไหร่อ่ะคับ อยู่ในช่วงศึกษา ฝึกปรือวิทยายุทธ์ อิอิ :lol:
chanel1981
ซูฮกคุณ DENMARK จริงๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3