กระเป๋าโคส ใบละ 660000 บาท
โดย hiso
hiso
โอ้โหเห็นในเวปตกใจมากมากแพงกว่าแอร์เมสอีกครับ สองหมื่นดอลล่าอะครับ สุดยอด
รอชมเพื่อนเพื่อนในเวปไปถอยมนะครับ :D อิอิ
llpowderll
ซื้อมาคงเอาไว้โชว์อ่ะค่ะ อิอิ
takatoon
วัสดุมันแพงนี่คะ เลยแพงค่ะ :D :D :D
aum
โอ้ว แพงจริงด้วย
MoGu
เข้ามาตะลึงด้วยคนค่ะ Coach ใบละหกแสน 8O
MamyNongJ
8O 8O 8O
-bow-
หนังอะไรคะเนี่ย สุดยอดเลย
Kingyo
แพงมากมาย
KYO
พระเจ้าช่วยกล้วยทอด 8O
kalliez
ถือแล้วบินได้ :D
blanchet
coach เนี่ยนะ

(แต่เราว่าไม่สวยนะ แอบแก่นิดๆ)
j-e-a-b
งามแต้ ๆ เลยยยจ้า :lol:
Gade
ทำไมช่างแพงแบบนี้นา... :wink:
Geng
แพงมาก ๆ ค่ะ
ว่าแต่ดูด้านหน้าแล้วเหมือนหมู ค่ะ หมูทอง อิอิ
Fudgelolly
แพงมากกกก

แต่ดูๆก็ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่เลยอ่า

- -''
tulip
8O !!!!
hiso
ใบนี้เกือบล้านครับราคาซื้อที่อเมริกานะครับส่งสัยถ้านำเข้ามาภาษีแพงน่าดูครับอิอิ :D
Kaew_ja
โอ้ววว
จาแพงไปไหน คิดจะสร้างแบรนด์อิมเมจอะอิ
คิคิคิ :D :D
berdy
แบบไม่เข้าตาเลยอะ แต่หนังท่าจะเวิกส์ดีนะแพงมากกกกก
sandy
เฮือก แพงจาง 8O

แล้วทำมาจากหนังอะไรเหรอคะ มีอะไรพิเศษๆเปล่าน้า :?:
chanel1981
I think it is crocodile leather....that's why it is very expensive....I rather buy hermes or chanel dee kwa
lemon
หนังจระเข้ รึเปล่าน่ะตัวเอง :lol:
ตัวใหญ่ด้วยนะเนี่ย ท่าทาง หายากอ่ะ
junnie
เหนราคาแล้วตกใจ แพงสุดๆไปเรยอ่ะ 8O 8O 8O
NichY
ชื้อรถดีกว่ามั้ย ? ราคา แบบนี้ไม่ไหวๆๆ แพงงงงง 8O
linn
อยากเห็นของจิงจังเลย ไม่รู้ว่าตัวเองจะกล้าถืออ๊ะป่าว??

ถ้าถือแล้วไม่รุคนอื่นมองกระเป๋าหรือคนถือแพงกว่ากัน อิอิ
mad-juVenile
แพงเนอะ แพงเพราะเจ้าตะเข้แท้ๆ เชียว

แล้วใบนี้จะซักเท่าไหร่ครับเนี่ย 8O 8O 8O
bonita_bow
ไมชอบเลยอ่า แพงเกิ๊นนน ปะเนี่ย(ความเห็นส่วนตัวค้า)
matty
อาร้ายจะแพงปานนั้น 8O 8O
ratkatu
8O อูยยยยยย ราคา
zzz
เจอราคานี้เ้ข้าไปก็ถอยไกลแร้วค้าาาาา แพงโคดๆอ่ะ 8O 8O
LVoLOVE
ราคาขนาดนี้อยากรู้จังเลยว่ายัง made in china อยุ่ป่าว อิอิ ถ้าใช่ก็ไม่ไหวน้า
พี่ๆ คนไหนสอยมาแล้วอย่าลืมเอามาโชว์ด้วยนะค๊า :D
Nuammy
โหแพงสุดยอดเลยง่ะ
Nuammy
Nuammy
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3