+++NEW LONGCHAMP LIMITED+++
โดย Fonpriew
Fonpriew
สวัสดีค่ะ รับทราบกันซักนิดก่อนนะคะ
1.Longchamp ทุกใบเป็นของใหม่ แท้แน่นอน จาก Longchamp Shop, Paris เดินเข้าไปซื้อมากับมือเองทุกใบค่ะ
2.ให้สิทธิ์ลูกค้าที่ confirm และโอนเงินเรียบร้อยก่อนนะคะ
3.สามารถติดต่อสอบถาม ได้ที่หมายเลข
082-343-5454 และ fonpriew@gmail.com
ค่ะ
4.ส่งของทาง EMS ฟรีค่ะ
5.สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ กรุณาตัดสินใจดีๆ ก่อน confirm นะคะ ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ คิดค่ะ
เชิญชมสินค้ากันเลยค่ะ

ทุกใบเป็นรุ่น limited ไม่มีการผลิตใหม่แล้วนะคะ น่าใช้มากๆ แบบเรียบแต่เก๋ ทีี่ยุโรปก็เป็นที่นิยมมากเลยค่ะ สาวๆ ที่ใช้ LONGCHAMP จะทราบกันดีว่า ราคาในห้างเมืองไทย 1x,xxx บาท ทุกใบ ถ้าสอยรุ่น limited ไปครอบครอง สะพายแล้วไม่ชนกับใครชัวร์ และรับรองว่าเจิดแน่นอนค่าา ^_^

+++ALL SOLD OUT+++

Limited รุ่นนี้ ราคาในไทย 15,900 บาทค่า :cool:
1.Longchamp Le Plaid Black Limited S Long Sold out (ซ้าย)
2.Longchamp Le Plaid Black Limited M Short Sold Out(ขวา)
ทั้งสองใบทำจากผ้าสักกะหลาด มีความหนา จึงเป็นรูปเป็นทรงกว่ารุ่นธรรมดา การตัดเย็บก็ทำได้เรียบร้อย สวยสมกับความเป็นรุ่นลิมิเต็ด ราคานี้ไม่แพงเลยค่า

3.
Longchamp Patch Poney Limited Toile M Long Sold out (ซ้าย)
4.Longchamp Apache Loden Limited M Long Sold out
(ขวา)

ใบนี้ลงเพิ่มค่ะ เป็นของใหม่นะคะ
5.Longchamp M หูสั้น สี Loden ลดกันสุด ๆ sold out

ขอขอบพระคุณ SBN มากๆ ค่ะ
:p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3