เชิญเข้ามาชม used new lucien pink,coach pink4 ใบ อุปกรณ์ครบ+ใบเส็ดจิงทุกใบ ราคาไม่แพง ช้าหมดอดนะค่ะ
โดย kittykitty
kittykitty
สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้น และเป็นused new ka ราคาไม่แพงนะค่ะ ถ้าไม่มั่นใจ ผ่านได้เลยค่ะ
ขอคนที่คุยรู้เรื่องนะค่ะ ถ้าอยากได้ครบทุกอย่างรบกวนไปshop coach ค่ะ ต้องขออภัยด้วยนะค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืนเงินทุกกรณีโอนเงินแล้วถือว่าปิดการขาย ณ วันที่ซื้อค่ะ
สินค้าทุกชิ้นใช้เองค่ะ ไม่ได้ใช้แล้ว จึงเก็บไว้ในตู้ค่ะ บ้างใบมีถุงผ้า มีการ์ด ใบเส็ดตัวจิงค่ะ
ส่งemsให้ทุกใบค่ะ ตามราคาต่อรองค่ะ

ภาพหมู่ค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3