ห่างหายไปนาน โล๊ะตู้บ้างค่ะ Comme Des Garcon แขนยาวลายทาง 2 ตัว+H&M Rare Item เเบบ พลอย+Topshop เเบบเต้ย ลูกไม้เว้าเอว+Supermarket สวยๆเพียบ+CHAPS+LYN Around+แบรนด์ Hi street ชั้นนำอีกมากมาย ไม่เข้าถือว่าพลาดค่ะ
โดย spicypippy
spicypippy
[SIZE="6"] กติกาค่ะ : สินค้าทุกชินซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
สินค้าไม่รับ Cf ค่ะ พร้อมขายให้กับผู้ที่สะดวกโอนเงินก่อนค่ะ
สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าส่งให้ฟรีเเบบลงทะเบียนค่ะ เพราะฉะนั้น การต่อรองสินค้า ช่วยต่อแบบมีมารยาทค่ะ ถ้าตัวไหนให้ได้ให้ค่ะ
ผู้ใดสนใจสินค้าสอบถามมาได้ที่ PM (แต่อาจจะตอบช้าหน่อยค่ะ เพราะไม่ได้อยู่หน้าคอมตลอดเวลาค่ะ)
หรือติดต่อทาง อีเมลล์ได้ที่ [email]Piperior@hotmail.com[/email] หรือ ทางโทรศัพท์จะสะดวกที่สุดค่ะ 081-4494946 ค่ะ

[SIZE="5"]ผู้ใดที่พร้อมโอนเงินทางออนไลน์ แม่ค้ามีเลขที่บัญชีที่สะดวกของ ไทยพาณิชย์
ตามนี้ค่ะ 038-4-42023-1 Prustha S.

[SIZE="4"]เข้าใจกติกากันเเล้วก็เริ่มช็อปกันเลยจ้า

[SIZE="6"]Comme Des Garcon
1.เสื้อแขนยาวลายทาง ขาว-กรมท่า หัวใจเเดง Limited Binki&Shiba Size L ผู้หญิง ช็อปไทยขาย 6900 บาท เราขายแค่ 5000 บาทค่ะ หายากเเล้วค่ะ

2.เสื้อแขนยาวลายทาง ขาว-กรมท่า หัวใจเขียว สภาพดี Size M ผู้หญิง ส่งต่อราคางามๆที่ CF รอโอน

[SIZE="6"]H&M
เดรสลายทาง ตัวคีย์คอลเลคชั่น s/s 2011 ไซส์ S ค่ะ ขาย 1700 ค่ะ

[SIZE="6"]LYN AROUND
เดรสคอถ่วง ไซส์แอล สีน้ำตาล-ดำ แขนเป็นผ้าชีฟอง ซีทรูสีดำ ใส่เเล้วงามมากค่ะ ไม่เหลือถึงงานเซลล์นะคะ ป้าย 2890 บาท ขายเเค่ 2500 บาทค่ะ

[SIZE="6"]Supermarket
1.เสื้อขนเฟอร์สีขาวครีม แขนผ้าเเก้ว ตัวนี้ฮิตมากในหมู่เซเลปเกาหลีค่ะ ฟรีไซส์ น่ารักเว่อร์ค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่ ขอขายที่ 2500 บาทค่ะ

2.เสื้อยืดสีเทา แขนผ้าเเก้ว ผูกโบข้างหลัง แต่ใส่ได้ทั้ง 2 ด้านค่ะ ไซส์ฺ S-M เอาโบมาไว้ข้างหน้าก็ได้ค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยค่ะ น่ารักมาก ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

โบเปนผ้าเเก้ว น่ารักมากค่
3.เสื้อเชิ๊ตซีทรู กระดุม 6 เม็ด ฟรีไซส์ น่ารักมากค่ะ ใส่เป็นเบลเซอร์หรือตัวเดี่ยวก็งามค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ

[SIZE="4"]4.กระโปรงผ้าแก้วทรงบานแบบเจ้าหญิง เหมือนKlosetเลยค่ะ ฟรีไซส์เอวเป็นสมอคค่ะ ขายที่ 2500 บาท ลดไปอีกที่ 2000ถ้วนจ้า

5.เดรสสีเหลือง ปริ้นลายดอก ผ่าหน้า กระดุม 8 เม็ด ให้ลุควินเทจสุดๆค่ะ ฟรีไซส์ ใส่ไปวันชิวหรือวันทำงานก็ได้ค่ะ ขายที่ 2500 บาทค่ะ ตัวนี้แนะนำเลย งามมาก เหมาะกับคนสูง 165 ขึ้นไปค่ะ

6.กระโปรงอัดพลีท ระบาย 4 ชั้น แบรนด์ PIRI​ PIRAI เกาหลีค่ะ เป็นฟรีไซส์ ใส่เเล้วงามค่ะ ราคาเต๊ม 1700 แต่เราขายที่ 1500 บาทค่ะ

[SIZE="4"]แบรนด์ Kloset ค่ะ
[SIZE="5"] 1.กางเกงขาสั้นเอวสูงลายกระเบื้อง Big Tiles ไซส์ L แต่สาวไซส์เอมใส่ได้ แพทเทินเล็กค่ะ เอาไปเลย 2000 ถ้วนเลยค่ะ

[SIZE="5"]2.ต่างหูดอกจัสมินสีขาว อั้มใส่ใน 30 กำลังแจ๋ว คอลเลคชั่น สเตนกลาส เอาไปคืนนี้ 2000 บาทถ้วนค่ะ

[SIZE="5"] 3.เข็มขัดหัวใจ สีแดง ไซส์เอ็ม สวยหวานน่ารัก วันนี้ใจดีเอาไปมัน 2000 ถ้วนเลยค่ะ

[SIZE="5"] 4.กางเกงขาสั้นผ้าคอตตอน สีน้ำเงินยีนส์ ไซส์แอลค่ะ ให้ความรู้สึกใส่ยีนส์แต่ใส่สบาย นิ่ม สบายมาก ไม่ได้ซื้องานเซลล์ค่ะ ราคาเต็ม 3850 ขอขายที่ 3000 ถ้วนค่ะ

[SIZE="4"]แบรนด์ Disaya ค่ะ
เเหวนรูปผู้หญิงล้อมพลอยสีม่วง ไซส์ 53 เอ็ม-แอลต้นค่ะ ราคาเต็ม 3950 ขายเเค่ 1500 ค่ะ

[SIZE="6"]CHAPS
1.Blazer ผ้าtwist สีขาวดำ เรียบหรูดูเป็น Chanel มากๆค่ะ ไซส์เอ็มค่ะ ป้าย 2490 ขาย 2000 ถ้วนค่ะ

2.Blazer ระบาย 3 ชั้น สีน้ำตาลโอวัลติน ไซส์แอลค่ะ ใส่กับสายเดี่ยว น่ารักมาก ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

[SIZE="6"]แบรนด์ Topshop ค่ะ
[SIZE="5"]1.เดรสเสื้อเชิ้ต ผ้ามันๆ สีออกน้ำตาลอิฐ ไซส์ 10 รุ่นนี้ขายดีมากค่ะ หมดจากช็อปตั้งแต่วันแรกที่ลงค่ะ ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

2.เสื้อผ้ามุ้งดิ้นทอง ไซส์ 12 แต่ไม่ใหญ่มากนะคะ ใส่สบายๆเปนเดรสหรือเอาเข้ากางเกงยีนส์เอวสูง น่ารักสุดๆค่ะ[SIZE="6"] วันนี้ลดเลย 1500บาทค่ะ ไม่อยากเกบละโดน CC มา

3.Topshop Bandage Bodycon Dress Size 12 ตัวนี้เปนผ้ามุ้งเล่นลายด้วยผ้ายืดค่ะ เหมาะกับสาวไซส์ 10 ค่ะ น่ารักมากค่ะ ใส่แล้วหุ่นดีสุดๆแล้วแอบเซกซี่เล็กๆ ใส่ไปงานแต่งมา 1 ครั้งค่ะ เผื่อคนอยากเอาไปออกงานต่อ [SIZE="5"]เอาไปๆที่ 2000 บาท
 ด้านหน้า
 ด้านหลัง
[SIZE="5"]4.แขนกุดลายเสือผ้าชีฟอง ไซส์ 12 แต่แพทเทินเล็กค่ะ ใส่กับบอดี้คอนหรือเอวสูงน่ารักเว่อร์ค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ เอาไปที่ 1000 บาทถ้วน

5.Topshop Dress Size 10 ค่ะ ตัวนี้ดีเทลน่ารักตรงกระเป๋าค่ะ เดรสเป็นทรงดินสอ ใส่เเล้วหุ่นดีเว่อร์ๆค่ะ คุณพลอยใส่ในหนัง 30+ โสดออนเซลล์ ราคาเต็ม 3190 ขายที่ 2800 ค่ะ เป็น Rare item เเล้วค่ะ
 ด้านหน้า
 ด้านหลัง
6.เดรสลูกไม้เว้าเอว แบบเต้ย จรินพร ไซส์ UK 12 แต่เเพทเทินไม่ใหญ่ค่ะ สาวไซส์ 10 ใส่ได้ค่ะ ราคาป้าย 2890 ขายที่ 2500 บาทค่ะ

[SIZE="6"] Zara
[SIZE="4"]เสื้อเชิ๊ตลายเสือ คอบัว ไซส์เอ็มค่้ะ ราคาเต็ม 1990 ขายไปเลย 1500 บาท

[SIZE="6"]แบรนด์ Playhound ค่ะ
1.กระโปรงเอวสูง ไซส์ เอมค่ะ เอว 26-28 ใส่ได้ค่ะเพราะเป็นยางยืด เป็นของคอลเลคชั่นล่าสุดค่ะ [SIZE="4"] 1000 บาทค่ะ

[SIZE="4"]2.ผ้าพันคอลายเสือ ผ้าหนานุ่มมากค่ะ ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

3.เสื้อผ้ายับ ตามเเบบฉบับ เพลย์ฮาว ไซส์เอ็มค่ะ ผ้านิ่มลื่น น่ารักมากค่ะ ขอขายที่ 1000 บาทค่ะ

[SIZE="6"]แบรนด์ Narciss ค่ะ
[SIZE="4"]1.เสื้อเชิ๊ตสีน้ำตาลนู้ด ไซส์เอ็ม ฉลุลูกไม้เปนเลเยอร์ค่ะ สวย หรู ดูผู้ดีค่ะ ขายที่ 1000 บาทค่ะ

[SIZE="4"]2.เดรสลายดอก สีพาสเทลมีระบายพลิ้วๆ ไซส์เอ็ม สวยมากค่ะ ใส่แล้วหุ่นดีมากค่ะ ขอขายที่ 2000 บาทถ้วนค่ะ

[SIZE="6"]แบรนด์ Dancing Riots ค่ะ
1.เสื้อลูกไม้ไหล่ตั้ง พร้อมซับใน ไซสืเอมค่ะ ขายที่ 1000 บาทค่ะ

[SIZE="5"]2.กระโปรงบานสีเหลืองมัสตารด์ไซส์เอมค่ะ แต่เอวเปนสมอค สาวไซส์เอส เอม แอล น่าจะใส่ได้หมดค่ะ ตัวนี้น่ารักมาก ในช็อปลง 2 วันหมดแล้วค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ

[SIZE="7"]Thanks Sbn สำหรับพื้นที่อันเเสนดีนี้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3