<3 <3 Welcome home My HERMES KELLY CANDY <3 <3
โดย SecretAdmier
SecretAdmier

จากรีวิวเดิม http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1565077

ที่หวานเคยเล่าให้ฟังว่าได้ order กระเป๋าไว้ที่ Paris ตั้งแต่เดือน พฤษภาคม ปีที่แล้ว

ซึ่งในวันที่ Order ไป .. หวานก็ได้ถาม SA ว่าต้องรอนานไหม เค้าก็บอกว่า 1 week – 6 months

หวานก็รอแล้ว...รอเล่า... 7 เดือนผ่านไป ก็ยังไร้วี่แววใดๆจาก Hermes

หวานก็เลย E mail ไปที่ Hermes Customer Service

แต่ก็ไม่ได้รับ Email ตอบกลับ ...สงสัยคงรอคิวการตอบ mail นานมากๆ (มั้ง)

หวานก็เลย Email ไปหา SA ค่ะ ผ่านไป 2วัน SA ก็ตอบมาว่า ให้รอไปก่อน ถ้ากระเป๋ามา เค้าจะแจ้งเรามาเอง

พอกลางเดือน กุมภาพันธ์ ปีนี้ ก็ได้รับ Surprised Email จาก HERMES ค่ะ

บอกว่ากระเป๋ามาแล้ว ให้เราไปรับที่ Shop ได้เลย ^____^

และในวันนี้หวานก็ได้รับกระเป๋ามาแล้วค่ะ ^__^

น้อง Kelly Candy size 32 / Lime / Epsom / SHW / Stamp P (ปี 2012 ล่าสุดเลย)

สีกระเป๋าจี๊ดจ๊าดมาก ตอนนี้สีเหลืองมะนาว อินเทรนด์เหลือเกินค่ะ

ดูจาก Chanel, Celine, Prada, Dior, PS1 etc. ต่างก็ออกสีนี้ออกมาชนกันหมดเลย

สี Lime เป็นสี Candy ที่น่ารักค่ะ สีเหลืองสดใส ออกแนวสีนีออนหน่อย แต่ไม่ถึงกับเป็นแนวสีสะท้อนแสงนะคะ

ส่วน
ข้างในเป็นสีเทา เข้ากับสี Lime มากๆ สวยจริงๆค่ะ

และตอนที่สั่งไป หวานก็เลือก size 32 เพราะเห็นว่าจุของได้เยอะดี Practical used มากๆค่ะ

หนัง Epsom ก็เป็นหนังที่เหมาะกับสีโทน Candy มากๆเลยค่ะ หนังจะแข็ง และเป็นทรงดีมาก

มาดูรูปกันนะคะ

(ในรูปสีจะดูจืดไปหน่อยนะคะ เพราะไฟในห้องเป็นไฟส้มค่ะ)

มาเปิดกล่องกันค่ะ ^__^

Stamp P ด้วย ใหม่ๆสดๆมาเลย ดีใจจัง

ตอนแรกมองว่าสีนี้คง Match กับการแต่งตัวยากแน่ๆเลย

แต่ดูๆไปแล้ว ก็ไม่ยากอย่างที่คิดค่ะ

เดี๋ยวถ้าหวานพาน้องกระเป๋าออกไปเดินเล่นที่ไหน จะถ่ายรูปมารีวิวเพิ่มนะคะ

10 เดือนแห่งการรอคอย น้อง Kelly Candy ใบนี้ ถือเป็นการรอคอยที่คุ้มค่ามากค่ะ

เพราะความสวยของน้องกระเป๋า ไม่ธรรมดาเลย

โปรเจคต่อไป อยากได้
สีเขียว สีม่วง และก็สีชมพู ค่ะ

กะจะใช้กระเป๋าตามสีของวันเลย อิอิอิ

แต่ก็ไม่รีบค่ะ ค่อยๆสะสมกันไป

ของแบบนี้ไม่รีบร้อนค่ะ คิดไว้ว่า สิ่งไหน เป็นของเรา มันก็ย่อมเป็นของเรา (แอบคิดปลอบใจตัวเอง ; P )

แล้วถ้ามีใบใหม่เข้ามา หวานจะมารีวิว ให้เพื่อนๆดูอีกนะคะ

และก็ขอจบรีวิวนี้ด้วย
ภาพหมู่ลูกรัก ตระกูล HERMES ค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ SBN ทุกคนที่คอยติดตามรีวิวของหวานนะคะ ...ขอบคุณมากจริงๆค่ะ ^^

jaiko
สีสวยน่ารักมากๆค่ะ ชอบมากกกกก
nuanniee
เป๋าสวยมากค่ะ^^
Kate-Kate
สีเหลือง-เทา สวยเข้ากันจังเลยค่ะ ดีใจด้วยจริงๆค่ะ
Tom & Jerry
ยินดีด้วยนะคร้า

สวยคุ้มค่าสมการรอคอยจริงๆคร้า

จะรอชมรีวิวใบต่อไปนะคร้า

:)
umabee
Wow , Congrats ka ...... Finally you got a new kelly candy..... You must be so happy .. I guess.

Lime is very outstanding color than kiwi...... and it is so cute for kelly ....

Seeing your show off kelly lime is making me so IMPATIENT to get mine.... Cannot wait ...........

Congrats again.... na ka...^___________________________^

Everytime I see any Hermes show off, I feel so happy ................ Thank you for the post .....
kori
สีสวยจังเลยค่ะ สวยทุกใบเลย
titled
รีวิวน่ารักมากครับ ดีใจด้วยนะครับสวยสมการรอคอย อดใจไม่ไหวเลยให้ดาวเลย5ดาว;) ขอบคุณสำหรับอาหารตานะครับ สีสวยมาก
pinpak_papawin
สีเหลืองสวยมากค่ะ
Mildly
สีสวยมากๆเลยค่ะ
SWOON
OMG! CONGRATS KRUB:))
น้องใหม่หลงรักหลุยส์
สีกระเป๋าใหม่สวยมากๆเลยค่ะ เห็นแล้วกริ๊ดเลยเพราะชอบสีนี้
ปล....กระเป๋าแต่ล่ะใบสวยๆทั้งนั้นเลย ยินดีด้วยนะคะ
mindmelody
สวยมากกกกกกกกกค่ะ
mindmelody
ขอกริ๊ดดดดดดังๆค่ะ สีสวยมากกกกกกก รอดูใบต่อไปค่ะ
ได้ใบใหม่มาอีกแล้ววววค่ะ

ไว้ว่างๆจะถ่ายรูป มารีวิวให้ชมกันนะคะ ^^
ibuilt
สีน่ารักมากๆเลยค่ะ อยากด้ายยยยยยยย >w<
แอบกรี๊ดในใจดังๆ สีน่ากินสุดๆไปเลยค่า

ปล. อย่าลืมถ่ายรูปน้องเป๋าคู่นางแบบพี่หวานคนสวยด้วยนะค้าาา ><

Originally Posted by SecretAdmier
ได้ใบใหม่มาอีกแล้ววววค่ะ

ไว้ว่างๆจะถ่ายรูป มารีวิวให้ชมกันนะคะ ^^

โอ้ววว มีใหม่มาเรื่อยๆเลยนะคะ มายั่วกิเลสชาวSBNใหญ่เลยยย 555
เมื่อไหร่น๊อ บิ๊วจะได้มีวาสนาถือน้องม้าบ้างงงง รบกวนพี่หวานบอกที่อยู่ทีค่ะ บิ๊วจะตามไปขอถึงบ้านเลย ;P
Queen_of_Luck
Two thumbs up !!!

Suay makkkkk ka !!!
น้องปรุ
Lime จากทริปยุโรปหรือปล่าวคะ ดีใจด้วยค่ะ น้องสวยมากๆ หวานอมเปรี้ยว ^-^
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2148026

รวบรวมสมาชิกในครอบครัวค่ะ ^^
กิ่งเองค่ะ
ชอบสีนี้มากๆ เลยค่ะ เห็นแล้วใจละลาย อิอิ
Mildly
สวยมากจริงๆค่ะ อยากมี surprise mail บ้างจังเลย:p
dana07
สุดยอดครับ จี้ดจ้าดกับกระเป๋า ซึ่งคงความหรูไว้เต็มเปี่ยมครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3