:::รบกวนช่วยดู LV Speedy 25หน่อยค่ะ จะซื้อเป็นใบแรกอ่ะค่ะ:::
โดย AeY_ZaA
AeY_ZaA
พอดีจะซื้อ LV Speedy Monogram 25 ถือว่าเปง lv ใบแรกเลยนะคะ

เราprint blog ของคุงแอนมาอ่านแล้ว

แต่ไม่ค่อยแน่ใจค่ะ ตรงตัว r คุงแอ๊นบอกว่าจะต้องชนปลายเหลือง

ในรูปไม่ค่อยชนเท่าไหร่ เลยสงสัยค่ะ

แม่ค้าอย่าว่ากันนะคะที่เอารูปมาโพส เราถามเพื่อความแน่ใจก่อนซื้ออ่ะค่ะ

เพื่อนๆ ช่วยดูให้หน่อยนะคะ เราดูไม่ค่อยเปงอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

:oops: :oops: :oops:
chanel1981
I think it is authentic na ka
Oldie_Pang
แท้จ๊ะ
honeyp
แท้ค่า
llpowderll
แท้ค่ะ

ตัวR ก็แบบนี้แหละค่า
DenMark
แท้ครับ :wink:
sandy
มาช่วยยันว่า "แท้่" อีกเสียงค่ะ :D
lek
:D แท้เด้อ...ค่าเด้อออ.. :D
AeY_ZaA
ขอบคุณทุกคนมากเลยนะคะ จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Jah
ของแท้ค่ะ เชียร์ให้ซื้อค่ะ
AeY_ZaA
ถามอีกนิดนึงค่ะ ถ้าซื้อที่ฝรั่งเศสเลย ใบละเท่าไหร่คะ

ลังเลเหมือนกันว่าจะซื้อมือหนึ่งหรือมือสองดี ถ้าราคาไม่ห่างกันมาก

ขอบคุณค่ะ

llpowderll
ถ้าซื้อใบแรก เชียร์ให้ซื้อของใหม่อ่ะค่ะ

ราคาแพงขึ้นอีกหน่อย แต่ได้อารมคนละฟิวเลย

ยิ่งถ้าไปเลือกเอง จะเป็นไรที่ภูมิใจมากก 5555

ไว้ใบต่อๆไป ค่อยดูมือสองก็ได้
AeY_ZaA
ขอบคุณอีกครั้งค๊า

:D :D :D
pompomlala
8) แท้ค่ะ
lemon
:lol: แท้ชัวร์์จ้า
ratkatu
:oops: อิอิ ของหนูเองค่ะ แท้แน่นอนจ้าแต่ขายไปแล้นค่ะ
AeY_ZaA
อิอิ ไม่ว่ากันน๊า

ขายได้แล้วดีใจด้วยค่ะ

เราคงซื้อมือ 1 ที่ฝรั่งเศสค่ะ

ขอบคุณทุกคนอีกครั้งนะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3