ช่วยดูหน่อยค่ะ LOUIS VUITTON CHERRY BLOSSOM PAPILLON
โดย DookaDoi
DookaDoi
ใบนี้ กะ Black or White MC Speedy ทั่วๆไป ใบใหนน่าสนกว่ากันค่ะ
แล้วใบนี้ ราคามือสองน่าจะสักเท่าไรค่ะ ตอนมือหนึ่งนั้นราคาเท่าไรด้วยค่ะ
DookaDoi
ต่อนะคะ
DookaDoi
ถุงค่ะ
Fudgelolly
vote for White MC Speedy naja^^

for me, it looks more hip 'n chic ja
honeyp
ไม่ทราบเรื่องราคาเหมือนกันค่ะ แต่เข้าใจว่าเมื่อก่อนน่าจะราคาสูงพอสมควร
ถ้าชอบใช้ของที่เป็น limited ใบนี้ก็น่ารักมากๆเลยค่ะ หยิบของง่ายกว่า papillon ทั่วไปด้วย
แต่ถ้าเป็นเรา เราจะซื้อ MC ธรรมดาค่ะ เพราะไม่ชอบอะไรที่เป็น limited อ่ะ
Ammy
ขอ copy คำพูดคุณ HoneyP ค่ะ ชอบ MC Speedy มากกว่าเหมือนกันค่ะ ไม่ชอบตระกูล limited
kalliez
ใบนี้น่ารักจังเลยค่า
อยากได้บ้างจัง ชอบๆ :D
lemon
ถ้าให้เลือกระหว่างใบนี้ CHERRY BLOSSOM PAPILLON กับ Speedy MC
ถ้าเป็นเรา เราเลือกใบนี้ค่ะ แต่ต้องสภาพใหม่กิ๊กแบบนี้เลยนะคะ เพราะเท่าที่เราเคยเห็น
ไม่ค่อยจะใหม่ขนาดนี้ค่ะ คือมันจะสวยในสายตาเราถ้าสภาพเยี่ยม แต่ถ้าได้ใบเก่าๆ มา Cowhide สีเข้มไปแล้ว เราขอตัวไปเลือก Speedy MC ค่ะ
เราเป็นคนนึงที่สะสม Limited ค่ะ แต่จะเลือกเก็บบางรุ่น คือยังมีไม่ค่อยเยอะ
รุ่นนี้ปกติไม่ค่อยชอบเลยนะคะ แต่พอมาเห็นความใหม่สด แบบนี้ เปลี่ยนใจเลยค่ะ
:lol:
minnies
ขอโทษที่ตอบช้านะจ๊ะคุณจิ๊บคนสวย

เราว่าใบนี้มันใหม่จังแต่ทรงมันป้อมมากกว่าที่เคยเห็นค่ะ

ราคามือสองขึ้นอยู่กะสภาพ ถ้าสวยๆเลยอยู่35000upแต่ถ้าcond Bหรือต่ำลงมาราคาก็ลง
ตามด้วยค่ะรุ่นนี้ราคาตอนซื้อใหม่กะมือสองไม่ห่างกันเท่าไหร่เนื่องจากเป็น
LIMITEDค่ะ

ถ้าเป็นอุ๊เอาMCดีกว่าค่ะไม่มีเบื่อเชียร์mcจ้า
bandalee
เชียร์ mc speedy ค่ะ
DenMark
Vote for this one first coz it's a limited edition so.... it's hard to find.

Then...... buy MC speedy later 555555555555555555+

I mean CHECK THEM ALL !!! :lol:
DookaDoi
รักสมาชิก Siam Brandname ทุกคนเลย จู๊บๆๆ :oops:
brand-connaiseur
Wow!!! This Pink Cherry Blossom Papillon is fabulous. I think I will encourage you to buy this one. Because there are a lot of flowers in the front of the bag. It is hard to find to get pre-owned bag with this condition. The price range would be $1000 -$1500. I think this one would cost $1200 ka.

I have sold mine last year about 38,000 baht. The condition of my bag was B+.

Hope this helps naka.
DookaDoi
ใบนี้ $700 ค่ะ ดูแล้ว ดูแล้วแท้ไหมค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3