รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ
โดย puyfai
puyfai
ซื้อมาแล้วค่ะ แต่ไม่มั่นใจ ยังไงขออนุญาติ เจ้าของท่านเก่า
ขอเอาลงถามดูนะคะ ถ้าถูกต้องจะได้สบายใจอ่าค่า

ขอบคุนค่ะ
puyfai
stamp อีกทีค่า
iyoyo
เท่าที่ดูแท้นะ แต่มัน 10ปีแล้ว
stamp ก็ย่อมเลือนลางตามกาลเวลา แหละ
bonita_bow
แท้ค่ะ เพราะว่าฟ้อนสวยๆแบบนี้ แท้ค่ะ
puyfai
ขอบคุนค่า แบบว่าไม่มีความรู้เลย เห็นมันจางๆเลย สับสนค่า
llpowderll
โห สิบปีล่ะ

แท้ค่ะ
lemon
เราก็มีแบบรุ่นเก่าๆ สิบปี up คล้ายๆ แบบนี้ ก็จางๆ เหมือนกันเลยค่ะ สบายใจได้จ้า :lol:
Oldie_Pang
อิอิ สมัยนั้น ข้างในยังเป็นหนังแท้อยู่เลยอ่ะ 8)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3