Pochette Cherry ใบนี้แท้ใหมค่ะ ขอคำตอบด่วนค่ะ
โดย DookaDoi
DookaDoi
เหมือนจะแท้นะคะ แต่มาติดใจตรงที่ Datecode แสตมป์เบี้ยวไปนิด ตกลงแท้ใหมค่ะ
Ammy
Fake ค่ะ
DookaDoi
ขอบคุณค่า จิ๊บมานั่งดูรูปไป ดูรูปมาก็ว่าน่าจะปลอม เพราะว่าน้องเชอรรี่ก็น่าตาแปลกๆ แต่ถ้าดูไม่เป็นจริงๆก็เป็นเหยื่อคนอื่นได้เหมือนกัน

ไม่น่าเชื่อเขาปลอมกันได้ขนาดนี้ :?
chanel1981
ดูปลอมมากค่ะ
JanzA
และน้องเชอรี่เป็น limited ของปี 05 ด้วยค่ะ :?
llpowderll
ไม่แท้ค่ะ
sandy
สีน้องเชอรี่มันแปลกมากมายค่ะ ปลอมอ่า :cry:

Credit: Pics from Ebay
Oldie_Pang
อย่างที่เพื่อนๆ บอกจ๊ะ 8)
lemon
คุณทรายถ่ายรูปได้ชัดแจ๋วเลย จ๋วย :lol:
N-JOY
ดูที่ datecode ก็ฟ้องมากๆเลยว่า fake อย่างที่พี่แจนบอก cherry เค้าเป็น limited edition ของปี 2005 จะผลิตออกมาปี 2004 ด้ายงายย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3