รบกวนสาว ๆ ช่วยเช็ค Balen หมุดทอง กับ LV minilin ให้ด้วยค่ะ
โดย TA
TA
สวัสดีค่ะ สาว ๆ ทุกท่าน สืบเนื่องมาจากเราชอบเข้ามาดูน้องเป๋า สวย ๆ ที่เวป นี้บ่อย ๆ ตอนนี้ก็คงเหมือนคนอื่น ๆ ก็คือกำลังหลงใหล บาลองเอามาก ๆ (กระเป๋าไรฟระ โคตระ สวยเลย) ที่ใช้อยู่ปัจจุบัน เป็น city giant หมุดทอง สีดำ เบสิคสวยมาก ๆ แล้วอย่างที่บอกค่ะ เข้ามาห้องนี้บ่อย ๆ wish list เพิ่มมาแบบเอาให้ตายไปข้างนึง ว่าแล้วก็ไปสรรหา สีขาว city หมุดทองเหมือนกันมาไว้ใช้งาน แต่เนื่องจาก shop Balen ที่ญี่ปุ่น มีที่ osaka ที่เดียว แต่เผอิญเราอยู่โซน Tokyo (เป็นแม่บ้านญี่ปุ่นค่ะ คงเหมือนแม่บ้านอื่นทั่วไป คืออยู่บ้านเลี้ยงลูก กับชอปปิ้ง เป็นงานหลัก) ก็เลยต้องซื้อตามเวปค่ะ (เฉพาะซื้อขายในญี่ปุ่นเท่านั้น) โดยทั่วไปสินค้าที่ซื้อขายก็ ว่ากันตามตรงคือ คงเป็นของแท้ เกือบร้อยเปอร์เซนต์ แต่ข้อเสียก็อย่างที่เพื่อน ๆ เคยบอกไว้ล่ะคะ ยังงัยมันก็ไม่เหมือนกับเห็นของจริง แต่ครั้นจะให้ถ่อสังขารไปถึง โอซาก้า ก็กระไรอยู่ ครั้นจะรอกลับ กทม ก็คงเป็นปีใหม่ อีกหลายเดือนน่ะค่ะ พอทางร้านส่งของมาให้ ทั้ง ๆ ที่ก็มั่นใจว่าของแท้แน่นอน แต่พอเห็นของจริง (ไม่รู้เพื่อน ๆ เคยเป็นกันรึเปล่า ) มันไม่สวยเหมือนที่จินตนาการไว้ค่ะ ไม่สวยเหมือนที่สาว ๆ ถือแล้วรีวิว ให้ดูเลย ไม่เหมาะกับตัวเองเลย พอใจมันติดลบแล้วนี่ มันก็จินตนาการไปไกลเลยค่ะ หรือว่า ปลอมฟระ หรือว่า...หรือว่า...ไปโน่นเลยค่ะ ว่าแล้วก็ถ่ายรูป มากให้เซียนช่วยฟันธง เพื่อความสบายใจดีกว่า เราจะโพสรูปต่อกันเลยนะคะ ส่วนอีกใบเป็น LV Mini Lin Speedy ค่ะ มาจากร้านเดียวกัน เพราะไปเจอช่วงนาทีทองพอดี เค้าให้ส่วนลดนิดหน่อย ด้วยความอยากได้พอดี..ก็อีกนั่นแหล่ะ เห็นสาว ๆ เค้ารีวิวกัน...สวยดี
ยังงัยรบกวนช่วยเช็คให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
TA
รูปเพิ่มนะคะ
TA
รูป LV ค่ะ ขอโทษนะคะ รูปใหญ่ และ เยอะไปหน่อยค่ะ
Ant
แท้อย่างแรงทั้งสองใบเลยคร้า :D
honeyp
แท้มากมายค่ะ ถ่ายรูปสวยจังเลย
balen สวยมากนะคะ อย่าคิดว่าไม่สวยจิ
TA
oh....sa wann โอ้ว....สวรรค์
ขอบคุณสองสาวข้างบนอย่างมากมายเช่นกัน (นอนหลับแล้วคืนนี้) :P
MamyNongJ
ถ่าย LV ให้เห็นตัวเป็นๆ ชัดๆ หน่อยจิ :lol:
TA
คุณ Mamy Nong คะ ตัวเป็น ๆ ค่ะ อาจไม่ชัดค่ะ ถ่ายกระเป๋าโล้น ๆ เลยค่ะ
หาพร็อบประกอบฉากไม่ได้ (ขอโทษนะคะ บ้านรกมากค่ะ เลี้ยงเบบี๋ก็แบบนี้แหล่ะ
ทำสงครามกับลูกตั้งแต่ไก่โห่ ยันดึกดื่น...เฮ้อ) :oops:
matty
LV แท้แน่นอนค่ะ บาลองก้องามนะคะ
DenMark
แท้แน่นอนครับ ทั้งสองใบเรย :lol:
aum
แท้แน่นอนเหมือนกันค่ะ กระเป๋าสวยทั้งสองใบเลย อิจฉาๆๆๆๆๆ
TA
ขอบคุณเพื่อน ๆ มากนะคะ ที่มาช่วยดูให้ค่ะ (คุณแอนท์ มาตอบให้เองเลย)
คุณ aum คะ ตาแอบอิจฉาน้อง ไวโอเลท ของคุณอย่างแรงเลยค่ะ
อยากมีในครอบครองจัง แต่แอบเล็งรุ่น เดอะ เดย์ไว้ค่ะ
.....เพื่อน ๆ ที่นี่น่ารักมาก ๆ ทุกคนเลยค่ะ.....จากใจจริง
junjira
บาลองขาวหมุดทองสวยจังเลยอ่า :D เห็นแล้วอยากได้จางงงงงง
roong
สวยจนเราจะขาดใจตายอยู่แล้วค่ะ อย่าคิดมากเลย
llpowderll
suay ka'
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3