ส่งเอกสารแล้วนะค่ะ
โดย aooja
aooja
รบกวนสอบถามค่ะ ส่งเอกสารไปแล้วไม่ทราบได้ดาวเมื่อไรค่ะ ขอบคุณมากค่ะ:D
Siambrandname Webmaster
ถ้าคิวไม่ขึ้นแสดงว่าเอกสารไม่ถูกส่งมาครับ เพราะไฟล์เกิน 200k หรือ ไม่ก็คือเอกสารไม่ครบสามส่วน

แต่ถ้าคิวขึ้นแล้วก็เชคคอมเม้น เพื่อแก้ไขได้เลยครับ

เพราะตอนนี้เอกสารที่ส่งมาทั้งหมด ผมตรวจหมดแล้วครับ ดังนั้นถ้าคุณยังไม่ได้ดาว แสดงว่า ติดที่ปัญหาข้างต้นอย่างหนึ่งอย่างใดครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3