รบกวนดูกระเป๋าตัง lv ใบนี้ว่าแท้มั้ยคะ
โดย jro
jro
ตามหัวข้อเลยค่ะ รบกวนดูเป๋าตังใบนี้ค่ะ ว่าแท้มั้ย
jro
:roll:
jro
jro
jro
รุ่นนี้ดู date code ตรงไหนหรอคะ แล้วถ้าปลอมจะมี date code พิมพ์ไว้หรือปล่าวคะ

ขอบคุณทุก คห ล่วงหน้านะคะ
australia
ไม่แน่นใจ ว่าแท้ไม่แท้ รู้แต่ว่าถุงผ้า ปลอม
honeyp
นั่นสิคะ ถุงผ้าปลอมอ่ะค่ะ เห็น stamp ไกลๆก็เหมือนว่าตัว R จะอยู่ผิดที่ด้วยรึเปล่า
kalliez
stamp และ cardที่เสียบอยู่ในกระเป๋าดูแปลกนะคะ
มีรูปที่ใกล้กว่านี้รึเปล่าเอ่ยไม่อยากฟันธง ถ้ายังเห็นรูปไม่ชัดเจนค่ะ
Ant
ตอบเหมือนเพื่อนๆค่ะ ว่าแค่ถุงผ้าก้อปลอมแล้วตะเอง ไม่อาวๆๆ
jro
อูว ขอบคุณทุกความเห็นเลยนะคะ

ปล แม่ค้าเค้าบอกว่าให้เอาไปเช็คที่ชอปก็ได้ แต่ถามหาเดทโค้ดเค้าก็บอกว่าไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน เลยไม่กล้าเสี่ย่ง ดีนะคะที่มีเวปนี้ ขอบคุณมากๆค่ะ
suprakit
[size=7]ปลอมคับเก๊ชัวร์คับ....ฟันธงO_o
lemon
ซื้อจากไหนคะเนี่ย เราว่าเราเคยเห็นใบนี้ใน Net ผ่านตาไป
เหมือนกัน ที่เจ้าของลงไว้ว่าเช็ค Shop ได้ ต้องดูดีๆ ละทีนี้
ยิ่งกระเป๋าเงินละดูไม่ค่อยจะเป็นอยู่ด้วย อาศัยดมเอา อิอิ
:lol:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3