รบกวนช่วยดูกระเป๋า Balenciaga 2 ใบนี้ให้หน่อยค่ะ
โดย parodyplay
parodyplay
มี 2 ใบ 2 สีค่ะ เพราะว่าจากการดูด้วยตาตัวเองเนี่ย คิดว่าไม่น่าจะจริงอะค่ะ
รบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วยนะคะ
parodyplay
ต่อไป เป็นอีกใบค่ะ
B
ไม่จิงอย่างแรงค่ะคุณน้องขา พี่เห็นด้วยเพราะว่าหนังมันแปลกๆ ไม่ยับเป็นเอกลักษณ์เลยอ่ะค่ะ
llpowderll
มันไม่ยับเลยอ่ะค่ะ
DenMark
ปลอม 100 เมตร ครับ ปลอมมากมาย ปลอมกระจายยยยยยยยยยย :lol:
jo
ปลอมแบบโคตะระม๊ากมาก..... :evil:
sandy
โอววววว ปลอมมากๆค่ะ :?
parodyplay
ขอบคุณมากนะคะทุกๆท่าน
aum
ปลอมด้วยคน
matty
ปลอมอย่างแรง
Oldie_Pang
ปลอมอย่างแรงจ๊ะ อย่าเพิ่งไปซื้อนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3