+++++ Shop LV เกษร +++++
โดย JuNeJuNe
JuNeJuNe

เคยเปิดจาก mylv มีคนมาโพสท์ไว้ว่า

พนักงานคนนึงนิสัยดี เป็นกันเอง

แต่จูนจำไม่ได้ค่ะว่า ชื่ออะไร

รบกวนบอกหน่อยนะคะ พอดีจะไปเดินที่เกษรค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

:wink:
honeyp
มีใจดีหลายคนค่ะ แต่พี่ที่เราเคยซื้อประจำไปอยู่โอเรียนเต็ลแล้วอ่า
Geng
เราซื้อกับ พี่แต๋ว ค่ะ (ไม่รู้พิมพ์ถูกป่ะ)
เพราะเป็นคนเหนือเหมือนกัน เลยคุยกันถูกชะตาค่ะ
แต่ไม่น่าจะใช่คนที่จขกท. ถามถึงอ่ะค่ะ
JuNeJuNe
ขอบคุณมากๆ ค่า

แต่เราก็ไม่ได้ระบุน๊าว่าใคร เพราะก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ

แค่อยากได้คนที่นิสัยน่ารักอ่ะค่ะ

:twisted:
Oldie_Pang
ถ้าเป็น SA เกษรแล้วย้ายไปโอเรียนเต็ล คือ พี่ส้มจ้า ใจดีสุดๆ เลย :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3