ถามเรื่อง Data Code หน่อยงับ
โดย sb4ever
sb4ever
TH 0021 หมายถึงอารายยังไงบ้างอ่าครับ แล้วของแท้มี code นี้ม๊ายครับผม ขอบคุนล่วงหน้าครับ
llpowderll
TH =ผลิตที่ฝรั่งเศสอ่ะค่ะ

ส่วน 0021 = ผลิต weekที่ 02 ปี01

ก็แสดงว่าประมาน 5-6ปีแล้วมั้งคะ
honeyp
น่าจะเป็นเดือน 2 ปี 01 นะคะ เพราะเมื่อก่อนยังระบุเดือนที่ผลิตอยู่
Oldie_Pang
เป็นแบบคุณ honeyp ว่าไว้ค่ะ เพิ่งเริ่มหมายถึง week เมื่อปี 07 เท่านั้นจ๊ะ

TH 0021 แสดงว่า ผลิตที่เมือง TH (มะใช่ไทยนะ..ถ้าไม่ผิตอยู่ในฝรั่งเศส) เมือเดือน 02 ปี 01
llpowderll
อุ๊ยยย > . <

บอกผิดอ่า

เอ๋อเลย
sb4ever
ขอบคุงมากครับผม
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3