ช่วยดู LV damier ให้หน่อยนะคะ
โดย due
due
เป็นกระเป๋า LV damier navona สภาพสวยมากๆเพื่งซื้อมาแต่ข้างในมีเท่าที่เห็นนี่แหละค่ะ สงสัยว่ารุ่นนี้ทำไมไม่มีตัวเลข date code เลยคะ น้องที่ขายให้บอกว่าdate code ปี2005ค่ะ อยากให้ผู้รู้ช่วยดูเพื่อความสบายใจหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ :?:
honeyp
อยู่ด้านหลัง stamp ค่ะ ลองพลิกดูนะคะ :)
due
:cry: ดูแล้วค่ะ ที่ด้านหลัง stamp ก็ไม่มีตัวเลขอะไรเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3