รบกวนถมเรื่องกระเป๋า LC หน่อยคะ
โดย
สวัสดีค่ะ

พอดีว่าได้ LC size s หูยาว Made in France มา (รุ่นตัวเลขสีขาว)

อยากทราบว่า หูยาว ไซส์ เอส รุ่นตัวเลข กะ ไซส์ เอส หูสั้น สีพื้นธรรมดา ขนาดต่างกันมั๊ยค่ะ

อีกอย่างค่ะ เปิดดูด้านใน รุ่นหูยาวตัวเลข กระเป๋าด้านในไม่มีช่องเล้กๆอีกช่อง เหมือน สีพื้นที่มี ไม่ทราบว่าปกติป่าวค่ะ

รบกวนเพื่อนที่พอทราบรายละเอียดบอกหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
minnies
รุ่นตัวเลขของminniesซื้อsize mมาไม่มีกระเป๋าด้านในเหมือนกันค่ะ
ส่วนขนาดคิดว่าน่าจะเท่ากันนะค่ะเพราะมันน่าจะบล๊อคเดียวกันอ่ะค่ะ
ลดต้นทุนการผลิตอ่ะ :lol:
minnies
อุ๊ยอ่านตกหล่นค่ะสายยาวนี่คือshopping bag size เล็กจะใหญ่กว่าlc ที่เป็นsize sค่ะ
แต่เล็กกว่าsize mค่ะ
iyoyo
ขนาดหูยาวจะใหญ่กว่า รุ่นปักตัวเลขไม่มีช่องเล็กด้านใน ถูกต้องแล้ว
ได้คำตอบแล้วค่อยสบายใจหน่อย

ขอบคุณคุณ minnies คุณ iyoyo มากๆเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3