Valentino "Rockstud"
โดย saisaicos
saisaicos
Thank you SBN ka
kori
รองเท้าสวยมากเลยค่ะ ชอบจัง
Gunziie
รองเท้าสวยมากๆ
เสียค่าเสียหายเท่าไหร่หน๊อออ
แอบอยากได้บ้างง แฮ่ๆ : P
porpear
สวยมากค่ะ
ชอบบบบบบบบ <3
pui
สวยทั้งสองคู่เลยคะ ชอบมากๆ
Faistar
สวยมากเลยค่ะ เราตามหามาเป็นของขวัญวันเกิดให้ตัวเองยังหาไม่ได้เลยค่ะ พอจะบอกได้ไหมคะว่าซื้อจากไหน T T
sunnyme
สวยมากๆค่ะ ดีใจด้วยที่ได้รองเท้าถูกใจค่ะ ^^
innoz
ได้มาเหมือนกันค่ะ
ความรู้สึกเดียวกันคือทำใจเลย กัดแน่
พอใส่แล้วทึ่ง อึ้ง ใส่สบายมากกก
saisaicos
Originally Posted by innoz
ได้มาเหมือนกันค่ะ
ความรู้สึกเดียวกันคือทำใจเลย กัดแน่
พอใส่แล้วทึ่ง อึ้ง ใส่สบายมากกก

โชว์รูปบ้างคะ อยากเห็นคะ
saisaicos
Originally Posted by Faistar
สวยมากเลยค่ะ เราตามหามาเป็นของขวัญวันเกิดให้ตัวเองยังหาไม่ได้เลยค่ะ พอจะบอกได้ไหมคะว่าซื้อจากไหน T T

เดี๋ยว pm ลายละเอียดไปให้นะคะ เอาใจช่วยคะ

Originally Posted by pui
สวยทั้งสองคู่เลยคะ ชอบมากๆ

Originally Posted by porpear
สวยมากค่ะ
ชอบบบบบบบบ <3

Originally Posted by kori
รองเท้าสวยมากเลยค่ะ ชอบจัง

Originally Posted by sunnyme
สวยมากๆค่ะ ดีใจด้วยที่ได้รองเท้าถูกใจค่ะ ^^

ขอบคุณมากนะคะ^^

Originally Posted by Gunziie
รองเท้าสวยมากๆ
เสียค่าเสียหายเท่าไหร่หน๊อออ
แอบอยากได้บ้างง แฮ่ๆ : P

ค่าเสียหายก็สาหัสเอาเรื่องคะ แต่พอได้มาลืมค่าเสียหายเลยคะ เพราะคุ่มค่าจริงๆคะ ต้องลองคะ สวยนะคะ ใส่สบายด้วยคะ
umabee
LOL ^o^ super congrats on yours Valentino "Rockstud"

Absolutely stunning!!! Gorgeous!!!!!

I am looking for it but there is no my size ......... so sad.....
monkichi
เข้ามาคอนเฟริมอีกเสียงค่ะ ว่าใส่สบายมากเลยค่ะ แล้วก้อทำให้ขาดูเพรียวด้วยค่ะ อยากได้สีเทาเหมือนเจ้าของกระทู้ค่ะ แต่ตัวเองได้สีขาวมา แต่ชั่วโมงนี้มีสีอะไรก้อต้อง

เอาไว้ก่อนค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ
Tom & Jerry
สวยเก๋มากค่า

:)
Mildly
So Chic!!!
makeberry
ชอบอ่ะคุณทราย กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด
SWOON
Soo chic! love it!
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3