ได้มาแล้ว miu miu bow สีสวยถูกใจ
โดย ~fAwN~
~fAwN~
เพิ่งเคยรีวิวนะคะ แอบดูๆหลายใบมานานแล้ว กำลังตัดสินใจระหว่าง miu miu bow กับ mulberry alexa
แต่เป็นคนบ้าหอบฟางมาก ชอบกระเป๋าใบใหญ่ๆ เลยตัดสินใจเลือกรุ่นนี้ บวกกับความน่ารักของรูปแบบ ที่ดูไม่ห้าวเกินไป

จริงๆแล้ว miu miu bow ออกรุ่นใหม่แล้ว แต่ก็ไม่ชอบ เพราะมีอะไหล่สีทองเยอะไปหน่อย

ใบนี้ใช้มาได้สักพักประมาณเดือนนึงแล้ว ตกใจมาก เพราะหนังก็เริ่มเหี่ยวๆ ดูมีเสน่ห์ (เริ่มไม่แน่ใจ 555) เพราะไม่เคยใช้กระเป๋าหนังแบบนี้มาก่อน แต่กลิ่นหนังก็หอมถูกใจมาก
:-D

สี pale pink นะคะ สีจริง แจ่มกว่านี้มาก กำลังสวย

คล้องสายสองทบ เพราะว่ามันยาวเกินไป

นี่ค่ะ ร่องรอยความเหี่ยว ไปไวมาก --'

ขอบคุณมากนะคะที่แวะเข้ามาชม ช่วยแนะนำได้นะคะ เพราะไม่เคยใช้กระเป๋าหนังมาก่อนด้วย ระมัดระวัง จัดเก็บอะไรยังไงดี ^^
Beerjung
เราก็ชอบกระเป๋าลักษณะแบบนี้เหมือนกันนะคะ (มันหอบอะไรได้เยอะดี) ส่วนวิธีการดูแลลองไปอ่านบทความนี้นะคะ วิธีดูแลรักษากระเป๋าหนัง
Lillylove
เราก่ชอบกระเป๋าใบใหญ่ค่ะ ใส่ของได้จุใจดี หนักก่ทนค่ะ:p
pinpak_papawin
หวานน่ารักเชียวค่ะ
Tom & Jerry
น้องเป๋าสีหวานน่ารักค่า

:)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3