Balenciaga city ''Cogueliot'' 2011
โดย being_nuch
being_nuch
Balenciaga เป็นแบรนด์ที่ชอบที่สุด อาจเป็นเพราะรู้สึกว่าเป็นกระเป๋าที่ลุคดูลุยๆและมีสไตล์เป็นของตัวเองสูง ปกติก็เป็นคนใช้กระเป๋าไม่กี่สีส่วนใหญ่เน้นสีดำ แต่กะใบนี้อยากแหกกฏใช้สีแดงเลย ก่อนซื้อหนักใจระหว่างหมุดโรสโกลด์กะหมุดทอง แต่ก็เช็คเรตติ้งก่อนค่ะ ทุกคะแนนเสียงท่วมท้นว่าต้องหมุดทองซึ่งจริงๆมันก็อยู่ในใจตั้งแต่แรกแล้วแหล่ะ แต่พอมีคนช่วยคอนเฟิร์มเลยมั่นใจมากขึ้น

โพสต์นี้ไม่ได้มีเจตนาอวดกระเป๋าแต่อย่างใด หากผิดพลาดหรือไม่ถูกใจใครขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
earthx
สีสวยมากๆเลยครับ แอบไปสะพาย Velo สีนี้มาที่ช็อปไทย เกือบจะเผลอตัวรูดการ์ด สอยกลับบ้านอยู่เหมือนกัน -__-''
ยินดีด้วยนะครับผม
being_nuch
ขอบคุณนะคะคุณเอิร์ธ
theusshop
สีแดง สวยมาก เลยค่ะ ^^
arkindo
สีแดงเจิดมากกกกคะ
umabee
ชอบสีแดงจังเลยค่ะ ดูเข้ากับหมุดทองมากๆ เลย

น้องเป๋าน่ารักมากค่ะ
kim-juu
น้องเป๋าสีสวยมากๆ เลยค่ะ
kori
มาเปิดดูช้าไปหน่อย เพิ่งจะอินกับบาลอง เลยมาหาข้อมูลดู อยากจะบอกว่ากระเป๋าสีสวยมากๆๆ เข้ากับหมุดทองสุดๆค่ะ
Aengaeng
น้องเป๋าดูเท่ห์มาก ๆ เลยค่ะ
สีแดงเนี่ยเข้ากับหมุดทองจริงๆ ค่ะ
yoko-mama
สวยจังคะ ซื้อที่ไหนคะ เนี่ยหมุดทองหายาก
being_nuch
ขอบคุณทุกคนนะคะที่ชอบกระเป๋า อยากได้โทนสีเข้มอีกซักใบแล้วก็เป็น หมุดโรสโกลด์ ขอคำแนะนำหน่อยสิคะว่าสีไรดี
eah
แดง+ทอง เข้ากันมากมาย สีมงคลทั้งคู่ด้วย(ขอออกจีนหน่อยๆนะค่ะ) เราก็เพิ่งอินกับบาลองเหมือนกัน โดยส่วนตัวชอบหมุดใหญ่โรสโกลด์เป็นพิเศษเพราะมันไม่เวอร์จนเด้งตาเกินไป และไม่ธรรมดาเหมือนหมุดเงิน แต่พอเห็นใบของ จขกท.เลยอยากได้หมุดทองสักใบ(อีกแระ) กิเลสมาแต่ทรัพย์ยังไม่มา55 รอเก็บตังค์ก่อนเพิ่งซื้อดำโรสโกลด์มาก็ยังมิได้ใช้ เห้อ!ผู้หญิงหนอผู้หญิง
pinpak_papawin
เป็นคนชอบกระเป๋าสีแดงมาก และกระเป๋าใบนี้สวยมากค่ะ
แม่ลูกสอง ก็สวยได้
สวยมากเลยค่ะ แดงนี้สวยจัง ส่วนตัวชอบหมุดทองมากเพราะดูเด่นดี โดยเฉพาะเวลา match กับสีสดๆ ยินดีด้วยนะค้า
PParn
แดงสวยมากคะ สงสัยต้องลองไปถือด้วยตัวเองซะแล้ว ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3